กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บอกเล่า90...กับประสบการณ์ชีวิต(รูปและคำบรรยาย)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31849
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
:coolly-0023:รูปสวยมากครับพี่ป้อง ถ้าปรับอากาศเมืองไทยยังไม่ได้ อย่าลืมชวนน้องไปเพิ่มดีกรีนะครับ

นิโกรที่มรึงเอากลับมาหล่ะครับไปไหน
รู้สึกว่าจะฝังใจกะนิโกรนะนี่คนเนี้ย
เคนโดนมันล่อแล้วไม่เสร็จหราาาางายยยย:coolly-0046:

ก็ตอนที่มึงหนีไปแรดที่ข้าวสารกะผู้ชายงัย...ป๊าดดดด

อ่อที่ไปบังเอิญเจอพี่ไปควงหญิงไปอะนะ แอ๊ๆๆๆๆ

....................................................................................................................................

อารายกันนี่......เค้าเป็นเด็กดีไม่มีหนีไปไหนนะ!!!:coolly-0005::coolly-0023:

ก็ตอนที่มึงหนีไปแรดที่ข้าวสารกะผู้ชายงัย...ป๊าดดดด
จิงหรอพี่บิ๊ก:coolly-0002::coolly-0021::coolly-0020:
รู้สึกว่าจะฝังใจกะนิโกรนะนี่คนเนี้ย
เคนโดนมันล่อแล้วไม่เสร็จหราาาางายยยย:coolly-0046:
:coolly-0028:
http://image.ohozaa.com/show.php?id=00528064fca7c7131920c488447a9dfeเฮ้ยพึ่งได้ดู ชอบท่า นี้จริงๆ:coolly-0010:
ถ่ายแล้วส่งมาให้ดูมาสิ พี่โอ๋ เอาหน้าร้านเลยนะ
อ่อที่ไปบังเอิญเจอพี่ไปควงหญิงไปอะนะ แอ๊ๆๆๆๆ

อารายกันนี่......เค้าเป็นเด็กดีไม่มีหนีไปไหนนะ!!!:coolly-0005::coolly-0023:
:coolly-0033:

นิโกรที่มรึงเอากลับมาหล่ะครับไปไหน
:coolly-0036::coolly-0006:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน