กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บอกเล่า90...กับประสบการณ์ชีวิต(รูปและคำบรรยาย)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31849
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ชอบผุ้ชายคนนี้จัง ประทับใจในการไล่ตอบจดหมายทุกฉบับอย่างทั่วถึง ขอยกย่้องและเป็นกำลังใจต่อไปนะครับ.. มีแฟนยังจ๊ะตะเอง เค้าจีบได้ป๊ะ...:coolly-0044:

เห็นว่ามีแฟน แล้วนะครับ

ละที่สำคัญ ลูกกับเมียก็มีแล้วนะ

ผู้ชายคนนี้ครบจิงๆ ทั้งแฟน ทั้งลูก และเมีย ...

แอ๊ ...

ตัดต่อป่าววะ เห็น1078 บอกว่าตอนเล่น MSN โชว์กล้อง บรรยากาศเหมือนข้าวสาร

ไหนล่ะรูปข้าวผัด
(มีคนเล่นไปยังวะ)
เออ เออ ข้าวผัดไรนะ.......
ตัดต่อป่าววะ เห็น1078 บอกว่าตอนเล่น MSN โชว์กล้อง บรรยากาศเหมือนข้าวสาร
กูก็ว่างั้น
--ไอป้อง ของดีๆถูกๆ มักซุกซ่อนอยู่ตามบ้านนอกนี่แหลพ กูจะบอกให้

กูก็ว่างั้น
--ไอป้อง ของดีๆถูกๆ มักซุกซ่อนอยู่ตามบ้านนอกนี่แหลพ กูจะบอกให้

ใช่ซี๊ ไปเมืองนอกบ่อยนี่เราอ่ะ :coolly-0010:

กูก็ว่างั้น

สงสัยเจอ โอเวอร์ไซส์มาอะ เอิ๊กๆๆๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ดีใจด้วยครับ แต่ถ้าไปอเมริการแล้วทีนี้ ไปไหนง่ายมากๆ (เรื่องวีซ่า นะครับ) สงสัยต้องเตรียมย้ายมั่งอะจะได้เจออะไรใหม่ๆ และทำให้รู้สึกอยากกลับมาทำงานอีกครั้ง :coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

ตอบไปแร้วววววว....อ่ะงั้นตอบอีกทีก็ได้
"น้องเต้ย" น้องสาวป๋มเองคับ..(คนล่ะพ่อล่ะแม่นะ) :coolly-0017:

พี่อ๊อดคร้าบบบบ........ มาศรีชาเมื่อไหร่จะขอเลี้ยงซักมื้อนะคร้าบบบ......:coolly-0009: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าบบบ....... :coolly-0009:

ถ้าเป้นเมืองที่ผมไป ถนนที่เป็นลาดยาง จะดีมากๆเลยครับ ทั้งๆที่รถบรรทุกก็เยอะ แต่ถ้าเป็นHi-way จะเป็นคอนกรีต ก็มีบ้างที่อาจจะแตกๆร้าวๆ แต่ที่แน่ๆ ถนนไม่มีฝุ่น ไม่มีขยะเลยซักชิ้น มีแต่ซากสัตว์นอนตายข้างทาง เหอๆ
แตกต่างจากAustraliaเลยครับ
ที่นี่ถนนไม่ค่อยดีมากเท่าไร ดีกว่าบ้านเรานีสสสนึง
มีหลุมมีบ่อพอให้ ไอ้บิ้ก ลงไปเกลือกกลิ้งได้บ้าง:coolly-0010:

ที่นี่ถนนไม่ค่อยดีมากเท่าไร ดีกว่าบ้านเรานีสสสนึง
มีหลุมมีบ่อพอให้ ไอ้บิ้ก ลงไปเกลือกกลิ้งได้บ้าง:coolly-0010:
เมิงกำลังจะบอกว่าพี่บิ๊กเค๊าเป็นตัวอะไรวะ........?หาอีนังชะมดเช็ด

เมิงกำลังจะบอกว่าพี่บิ๊กเค๊าเป็นตัวอะไรวะ........?หาอีนังชะมดเช็ด
กรูมะได้บอกอะไรซ๊าาาาหน่อย
เมิงตีฟามกันไปเอง:coolly-0046:

:coolly-0009::coolly-0009:พี่ อ๊อดครับ วันนี้ทานอาไรดีครับพี่ :coolly-0026::coolly-0005:

พี่อ๊อดคร้าบบบบ........ มาศรีชาเมื่อไหร่จะขอเลี้ยงซักมื้อนะคร้าบบบ......:coolly-0009: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าบบบ....... :coolly-0009:
เอ...รู้สึกคุณน้าทั้งสองนี่จามาแปลกๆนะวันนี้..?!!!... :coolly-0017:

:coolly-0028:
ไอสลัด เห็นกูเป็นนกหงหยกไปได้

แบบบิ๊ก ที่ญี่ปุ่นเค้าเอาไว้จับปลา ครับ เอาเชือกผูกคอไว้แล้วปล่อยลงน้ำ พอคาบขึ้นมาได้ จะกระตุกเชือกไว้ไม่ให้มันกืนแล้ว ไปแย่งมันมา วิธีโคตรโหด (เรื่องจริงๆนะจ๊ะ ที่เมือง GUFU) :coolly-0041::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

แบบบิ๊ก ที่ญี่ปุ่นเค้าเอาไว้จับปลา ครับ เอาเชือกผูกคอไว้แล้วปล่อยลงน้ำ พอคาบขึ้นมาได้ จะกระตุกเชือกไว้ไม่ให้มันกืนแล้ว ไปแย่งมันมา วิธีโคตรโหด (เรื่องจริงๆนะจ๊ะ ที่เมือง GUFU) :coolly-0041::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
แต่ไม่รู้ว่าบิ้กจะจับได้รึเปล่านี่ซิสงสัยต้องลอง:coolly-0010:

เป็นประสบการณืดีๆที่หลายๆคนไปไม่ถึง
สุดๆเลยพี่เบียร์ เห็นแล้วอยากซื้อรถบ้านเค้ามาใช้ซักคัน อิอิ
ไหนล่ะรูปข้าวผัด
(มีคนเล่นไปยังวะ)
พี่เก้นข้าวผัดไรง่าาา งง:coolly-0007:
ชอบผุ้ชายคนนี้จัง ประทับใจในการไล่ตอบจดหมายทุกฉบับอย่างทั่วถึง ขอยกย่้องและเป็นกำลังใจต่อไปนะครับ.. มีแฟนยังจ๊ะตะเอง เค้าจีบได้ป๊ะ...:coolly-0044:
:coolly-0001: บร้าหรอตัวเธอ มาจีบกันในที่โล่งๆได้ไง
เห็นว่ามีแฟน แล้วนะครับ

ละที่สำคัญ ลูกกับเมียก็มีแล้วนะ

ผู้ชายคนนี้ครบจิงๆ ทั้งแฟน ทั้งลูก และเมีย ...

แอ๊ ...
:coolly-0023: ตาหลอดๆๆ

:coolly-0040: ตามซอกตามหลืบ
สงสัยเจอ โอเวอร์ไซส์มาอะ เอิ๊กๆๆๆ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ดีใจด้วยครับ แต่ถ้าไปอเมริการแล้วทีนี้ ไปไหนง่ายมากๆ (เรื่องวีซ่า นะครับ) สงสัยต้องเตรียมย้ายมั่งอะจะได้เจออะไรใหม่ๆ และทำให้รู้สึกอยากกลับมาทำงานอีกครั้ง :coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:
ขอบคุณครับพี่เอก จังหวะย้ายพอดีเหมาะเหม็งเลย คิดถูกแล้วที่ตัดสินใจได้ดี
ไอสลัด เห็นกูเป็นนกหงหยกไปได้
แล้วนกส์หยกนี่มันเกี่ยวไรกัน เหมือนมันชอบเอาตัวมันไปจุ่มลงน้ำที่เราเตรียมไว้ให้ในกรงอ่ะนะ 555 เห็นภาพเลย
เอ...รู้สึกคุณน้าทั้งสองนี่จามาแปลกๆนะวันนี้..?!!!... :coolly-0017:

นั่นสิครับ พี่อ๊อด :coolly-0010:
โหดมากกก เหยื่อล่อเหยื่อ :coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน