กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้าน Cef@Korat ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31870
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

รถพังหาอะไหล่ไม่ได้ขอไปด้วยคนได้ไหมครับ

โต้....ลองโทรไปหาพี่โน้ตเตาปูนดูซิเผื่อพี่แกมีเบิกใหม่เลย...เห็นแกเคยเบิกใหม่ของ RB25:coolly-0003::coolly-0003:

โต้....ลองโทรไปหาพี่โน้ตเตาปูนดูซิเผื่อพี่แกมีเบิกใหม่เลย...เห็นแกเคยเบิกใหม่ของ RB25:coolly-0003::coolly-0003:

ถ้าอย่แถวเตาปูน ฝากผมกลับได้นะ ผมอยู่แถวบางซื่อนี่เอง วันศุกร์กลับโคราชครับ

เสาร์ 16/2/13 นี้
สนาม 80 ปี เป็นงัยครับเจอกันก็เริ่มตั้งแต่ 19.30 น.เป็นต้นไปแยกย้ายกันก่อน 24.00 น.เพื่อความปลอดภัยของแต่ล่ะท่าน หรือเสนอสถานที่อื่นได้น่ะ
ประมาณว่าพี่น้องเราที่โซนระยองครับสบายๆ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55202
พรุ่งนี้แล้ว...

ประมาณกี่คันแล้วอ่ะครับพี่บอล
ไม่แน่ใจครับเท่าที่นับได้ตอนนี้รวมคนที่ยืนยันนอนยันว่าจะมาก็ประมาณ 13-15 คัน (ไม่ยากคาดหวังครับจัดทีไรก็...:coolly-0015:)เอาเป็นว่าใครว่างก็เชิญมาพูดคุยรู้จักกันครับมาด้วยใจรักใน A31

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ในที่สุดก็หาเฟืองเกียร์ได้แล้วหลังจากหามาประมาณ2เดือน55555 อยากมิตติ้งมากมายขับรถไปขนเองถึงรังสิตมันซะเลยค่าน้ามันไปกลับเกือบ 2,000 บาท ซื้อมันยกลูกนี่แหละสะใจดีฮิ้วววววววว ปล เกียร์ธรรมดาใครพังมาซื้อต่ออะไหล่ได้นะครับ

เสาร์ 16/2/13 นี้
สนาม 80 ปี เป็นงัยครับเจอกันก็เริ่มตั้งแต่ 19.30 น.เป็นต้นไปแยกย้ายกันก่อน 24.00 น.เพื่อความปลอดภัยของแต่ล่ะท่าน หรือเสนอสถานที่อื่นได้น่ะ
ประมาณว่าพี่น้องเราที่โซนระยองครับสบายๆ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55202

ต้องห่อข้าวกะเอาเสื่อไปด้วยไหมคับ...

ในที่สุดก็หาเฟืองเกียร์ได้แล้วหลังจากหามาประมาณ2เดือน55555 อยากมิตติ้งมากมายขับรถไปขนเองถึงรังสิตมันซะเลยค่าน้ามันไปกลับเกือบ 2,000 บาท ซื้อมันยกลูกนี่แหละสะใจดีฮิ้วววววววว ปล เกียร์ธรรมดาใครพังมาซื้อต่ออะไหล่ได้นะครับ
:coolly-0009:
ต้องห่อข้าวกะเอาเสื่อไปด้วยไหมคับ...
ไม่ใช่ลูกเสือจะไปเดินทางไกลน่ะครับ:coolly-0041:

ยินดีด้วยนะคับที่หาอะไหล่ได้:coolly-0046:

ผมออกจากบ้าน 1 ทุ่มอะครับ อยู่แถวสนามกีฬากลางไม่ไกลเท่าไร ^^ น่าจะถึงทุ่มครึ่งพอดี ถ้าไม่ติดไฟแดงทุกแยกนะ 555+:coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน