กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ประกาศกิจกรรม Motor Expo วันที่ 9 ธันวาคม++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
งานนี้ไม่ใช่งานประกวดรถสวยคั๊บ
เป้าหมายของงานนี้เป็นงานชุมนุมของชาวเซฟิโร่
ที่มีพื้นที่ของงาน MOTOR EXPO เอื้อเฟื้อสถานที่จอดให้
กิจกรรมครั้งนี้ จัดขึ้นเพื่อผู้คนที่สนใจในรถเซฟิโร่
ได้มีโอกาส พบปะ พูดคุยกับพวกเราชาวเซฟิโร่ ตัวเป็น ๆ
แลกเปลี่ยนความรู้ แนวคิด โดยมีรถจิง ๆ จอดอยู่ข้าง ๆ คั๊บ

ทางการมั่กๆ
มาแล้วฝากไปปลุกด้วยนะ อยู่เมืองทองตึก C3 ห้อง 11/06 :biggrin:

ไม่ใช่สมาชิกไปได้ไหมครับพี่ออย จ๊อดเองครับ
ไปร่วมงานได้คั๊บ แต่ จอดรถในบริเวณกิจกรรมไม่ได้
เนื่องจากที่จอดบนแลมป์มีจำกัด
จึงขอสงวนไว้ให้กับสมาชิกก่อน

เข้าใจผมนะ จ๊อดดดดดด

ไปร่วมงานได้คั๊บ แต่ จอดรถในบริเวณกิจกรรมไม่ได้
เนื่องจากที่จอดบนแลมป์มีจำกัด
จึงขอสงวนไว้ให้กับสมาชิกก่อน

เข้าใจผมนะ จ๊อดดดดดด

แง่ว อดเลยไม่เป็นไรครับพี่ออยไปร่วมงานได้ครับพี่

งานนี้ไม่ใช่งานประกวดรถสวยคั๊บ
เป้าหมายของงานนี้เป็นงานชุมนุมของชาวเซฟิโร่
ที่มีพื้นที่ของงาน MOTOR EXPO เอื้อเฟื้อสถานที่จอดให้
กิจกรรมครั้งนี้ จัดขึ้นเพื่อผู้คนที่สนใจในรถเซฟิโร่
ได้มีโอกาส พบปะ พูดคุยกับพวกเราชาวเซฟิโร่ ตัวเป็น ๆ
แลกเปลี่ยนความรู้ แนวคิด โดยมีรถจิง ๆ จอดอยู่ข้าง ๆ คั๊บ
สาระโครตเท่ห์เลยฮะ พี่ชื่อไรฮะเนี่ย

ว้าวไม่ไปไม่ได้ละงานนี้
เดี๋ยวเจอกันครับ
แต่ไปแบบไม่มีหน้านะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน