กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ประกาศมิตติ้งประจำเดือนมิถุนายน ควอเตอร์ไมล์ 1/54 ณ.คลองห้า วันที่ 28 พฤษาคม ครับ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ขอตามไปดูรถ cef สวยๆ .. ไว้เป็นแนวคับ
ไม่เคยไปเลย เลยไม่ค่อยจะรู้จักใครเลยคับ ฝากตัวด้วยคับ :coolly-0023:
ปีนี้ไปหัวหินหรือป่าวครับ ได้นอนที่คอนโดเชนมั๊ย ผมจองไม่ได้อ่ะ เค๊าไม่รับเช่ารายวันแล้ว ไม่รู้เจอคำตอบเดียวกันหรือป่าว

คอนโดเชนฯโดนบอกมาแบบนั้นเหมือนกันคับ เลยไปได้บ้านพักแถวๆวัด ตรงทางเข้าไปเขาตะเกียบคับ โดนไปคืนล่ะ 10k ยัดกันไปเกือบ 20คน แต่เผอิญติดธุระก่อนวันงาน ผมเลยไม่ได้ไปคับ

ps. แต่ก็ดีแล้วคับ เพื่อนที่ไปบอกว่า ปีนี้งานกร่อยคับ ฝนตกตลอดเลย 555

คอนโดเชนฯโดนบอกมาแบบนั้นเหมือนกันคับ เลยไปได้บ้านพักแถวๆวัด ตรงทางเข้าไปเขาตะเกียบคับ โดนไปคืนล่ะ 10k ยัดกันไปเกือบ 20คน แต่เผอิญติดธุระก่อนวันงาน ผมเลยไม่ได้ไปคับ

ps. แต่ก็ดีแล้วคับ เพื่อนที่ไปบอกว่า ปีนี้งานกร่อยคับ ฝนตกตลอดเลย 555

งานเลิกเร็วกว่าทุกปีด้วยคับ ไม่ค่อยมันส์เท่าไหร่งานนี้

ถ้าเจอที่ไหนดี ๆ ก้อส่งข่าวกันมั่งนะครับ

เห็นปีนี้ เค้าว่ามีทิ่มแทงด้วยอ่ะ :coolly-0041:
อือ เค๊าทิ่มแทงกันที่ซอย 3 ส่วนหน้าหาดก้อมีตีกัน
งานดี ๆ แบบนี้จะได้จัดอีกป่าวก้อไม่รู้ น่าจะสกรีนกุ๊ยกันบ้างอ่ะ

แจ้งเรื่องการจองเต็นท์ นะครับ พี่ๆท่านใดสนใจจองเต็นท์ ติดต่อได้ที่ 086-3378654 นะครับ

พี่ค้าบๆ ขอตัวช่วยหน่อยคับ................?

คืออยากไปอะคับ แต่.........ไปไม่เป็นทุกคนที่จะไป เลยขอแผนที่ ได้มั้ยคับ มีมั้ยอะคับ อยู่แถวปากน้ำอะคับ เลยขอตัวช่วยหน่อยคับ ไปยังไงอะคับ และมีปั๊มช่วงไหนบ้างคับ ........

ขอบคุณครับ ณ ที่นี้ด้วยคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน