กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++MEETING เดือนพฤษาคม 2555 พบกันที่งานการแข่งขันควอเตอร์ไมล์ที่สนาม BDA คลอง 5 ครับ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เอาไว้ซับน้ำตาเหรอฮ๊า
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ถ้าอันนี้แนะนำให้พกผ้าเช็ดตัวไปเลยฮ้าา...เอาผ้าก๊อตและก็ ยาชา ยาแก้ปวด ทิงเจอร์ เบตาดีน น้ำเกลือ ไปให้ด้วยแล้วก็เอาโลงไปใส่เค้าเลยดีกว่านะฮ้า

แนะนำช่วงนี้ไปสนาม นำร่ม หมวก แว่นตา ครีมกันแดด ผ้าขนหนูผืนเล็กไว้ชุบน้ำเช๊ดหน้าด้วยก็ดีครับ ที่สำคัญเบียร์กระป๋องแช่เย็นๆ จะช่วยให้ชุ่มชื่นดับร้อนดีนัก

รถเสร็จไม่ทัน เกาะใครไปได้บ้างครับผม