กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประกาศ การสมัครสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: ประกาศการสมัครสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand

ป๋าคับผมหยากได้ติกเก้ออะยังไม่มีเลย

Re: ประกาศการสมัครสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand

อยากได้เสื้ออีกตัวขอตัวใหญ่เลย xl ที่ส่งมาใส่ไม่ได้
ยกให้แฟนไปแร้ว
เฉพาะเสื้อราคาเท่าใดครับ:coolly-0043:

อยากได้เสื้ออีกตัวขอตัวใหญ่เลย xl ที่ส่งมาใส่ไม่ได้
ยกให้แฟนไปแร้ว
เฉพาะเสื้อราคาเท่าใดครับ:coolly-0043:
250.- ค่าส่ง 50 รวม 300.- ครับ
ตอนนี้มี XXL XXXL

ผมอยู่แถวราษฎร์บูรณะ พระราม 2 ไปสมัครกับใครดีคร๊าบ

ป๋าคับช่วยตรวจสอบของผมด้วยคับ ชาคริต ลาดกระบังอ่ะคับ:coolly-0033: ยังไม่มีวี่แววเลยคับ ขอบคุงคับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ถ้าสมรสแล้ว ให้นำทะเบียนสมรส พร้อมรูปถ่ายภริยา
มาด้วยนะคับ ส่วนมิตติ้ง เดือนหน้านี่เรามีมิตติ้งของทางกลุ่ม
บางแสน สนใจจะร่วมเดินทางไปด้วยกันมั๊ยคับ
ผมเชื่อพี่จริงๆนะเนี้ย..หนักใจภรรยาถ่ายรูปไม่ค่อยจะติด..

ผมเชื่อพี่จริงๆนะเนี้ย..หนักใจภรรยาถ่ายรูปไม่ค่อยจะติด..[QUOTE]

ก๊อปคำพูดไอพี่เดี่ยว71มาเลยนะเนี่ย 5555

หวัดดีครับ อยากสมัครสมาชิกทำอย่างไรครับ อยู่จรัญต้องติดต่อใครครับ

:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

ติดต่อกระผมก็ได้ครับ 0814300929

250.- ค่าส่ง 50 รวม 300.- ครับ
ตอนนี้มี XXL XXXL

ป๋าได้ XXXL นี่หมีเคยลองใส่ยังอ่ะ อยากมีเสื้อเซฟไทยกับเค้าบ้างอ่ะคับ

อยู่ตั้งลำปางอะงับ

จะสมัครนี่ต้องส่งเอกสารยังไงดีอะคับ

แนะหน่อยหน่อยนะครับ

อยู่ตั้งลำปางอะงับ

จะสมัครนี่ต้องส่งเอกสารยังไงดีอะคับ

แนะหน่อยหน่อยนะครับ
ซื้อต่อรถคันนี้มาเหรอคั๊บ
เห็นว่าเจ้าของล่าสุดอยู่อุบล ฯ นี่นา
image.php

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน