กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประมวลภาพชาวสุขุมวิท71 มาเยือนบางแสนโซน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
บรรยากาศ ฮาจิง ๆ

รู้สักว่าช่วงนี้ บิ๊กมันหล่อขึ้นนะพี่น้องว่าปะ?

ผิวก็ขาวขึ้น หน้าตาก็ดูอิ่มเอิบขึ้น

มันมีไรป่าวน๊า

ฮ่า ๆ ๆ

ผมได้มีโอกาสคุยกะเค้า..เค้าบอกที่ผ่านมาน่ะมีกลุ่มเซฟิโรขนถ่ายยาบ้ากันและเคยจับได้ที่นี่ วันนั้นก็มีคำสั่งจากผู้ใหญ่ให้มาตรวจสอบดู เขาจึงเน้นค้นภายในเพื่อตรวจหายาบ้า แต่โชคดีที่ไม่พบอะไร

ผมได้มีโอกาสคุยกะเค้า..เค้าบอกที่ผ่านมาน่ะมีกลุ่มเซฟิโรขนถ่ายยาบ้ากันและเคยจับได้ที่นี่ วันนั้นก็มีคำสั่งจากผู้ใหญ่ให้มาตรวจสอบดู เขาจึงเน้นค้นภายในเพื่อตรวจหายาบ้า แต่โชคดีที่ไม่พบอะไร
มันไม่เจอยาบ้า แต่มันตบยาทนผมไปอะเดะ

สมานฉันท์.......
<!-- / message --><!-- attachments -->
<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูป</LEGEND]
attachment.php

</FIELDSET>
หน้ากูโครตเมาเลย มิน่า กล้าเถียงกะตำรวจ...
ดู ดูมือซ้ายประธาน 71 แหม่ นี่ขนาดถ่ายกะตำรวจนะ
5555 สมานฉัน สาดดดดดดดด

แหมเสื้อนี่ แคลิฟอร์เนีย หน้าตาไม่ได้ให้เลย
ทำไปได้ 555
โกรธมีเคือง อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน