กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประมวลภาพงานแข่งรถที่บางแสน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ชื่อนิโก้ครับตอนนี้ปลอดภัยแล้ว แต่รอลุ้นว่าจะกลับมาเดินได้อีกรึป่าวหนักมากครับ หักบาน ข้อศอก,นิ้วมือแตกละเอียด แขนหัก ขาหักหลายทอน สะโพกหักแตกละเอียด สาหัสมากครับ ข้อมูลจากนักแข่งเบอร์65ในรูปนั้นแหละครับ
โอ้ววว หนักมาก...เห็นเลยว่านิ่ง โดนรถทับอยู่อีก..น่าสงสาร ขอให้หายเป็นปกติทุกอย่างละกันครับ :coolly-0033:

แม่ง ชูนิ้วกลางซะด้วย

show.php

แหล่มมม..ทั้งน้านเลยจิงน้ะ ไม่เชื่อถามพี่เก่งกับอ้ายเบียร์ดิ.....:coolly-0033:

A31849 เฮ้ย ดิวมันงานเข้าแล้ว
อุ่ยยยยยย อุ่ยยยยยย อุ่ยยยยยย อุ่ยยยยยย

:coolly-0002:อืมมมมม.....ผู้ใดวางงานน้องคับ โดนเต็มๆๆตีนเลยอ่า:coolly-0006:
attachment.php

สงสัย ที่คุยกัน หน้าเวป เมื่อวานเเหร่ะ มั้ง..........55555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน