กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ผม บ๊อบครับไปกะเค้าด้วยครับสนุกมากๆเลยออกงานครั้งแรก ตื่นเต้น

แก้ไขล่าสุดโดย mod:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

งานนี้ก็ขอให้เจ้าบ่าวและเจ้าสาวจงมีความสุขมากๆน่ะครับ..อ้าวโชชนนน...ไชโย..ไชโย..ไชโย....กร๊ึบ...
เสร็จงานก็กลับมาจอดรวมกันที่หน้าเดอะไทด์รีสอร์ท อากาศดีเย็นสบาย..ขอขอบคุณพี่น้องเซฟบางแสนทุกท่านที่ไปร่วมงานแต่งงานตาแขกในงานนี้แทนเจ้าภาพครับ โอกาสหน้าพบกันใหม่

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

แจ่มเลยยยยยยย:coolly-0010:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

มีเรื่องอะไรกันอีกแล้วหรือ..

ไม่มีไรมากคับป๋า...พอดีโดนเจ้าหน้าที่บ้านเมืองกลั่นแกล้งนิดหน่อย...หุหุ

เป็นไรตัวเทอ....เพิ่งตื่นหรอ
เย็นนี้มาจิบเบียร์ไนท์สแควมั้ย:coolly-0031:

ขอบคุณภาพสวยๆคับพี่...แหล่มเลย:coolly-0044:

โอ้วววววว ถึงบ้านตี4 เหอะนั่งรอผู้ต้องหากว่าจะมาได้ เมาๆๆๆๆ

พี่ยศบีบเฟรมเหรอ หลายคนดูผอมไปเลย5555+
ไ้ม่ได้บีบ หรือแต่งใดๆไม่มีเวลา ..ภาพส่วนใหญ่ถ่ายมายังไง ก็ลงไปยังงั้นเลยดิบๆ เพียงแค่ลดขนาดลงให้เหลือ 640X480 แค่นั้น
ที่ดูว่าพวกเราผอมหลายคน นั้นคงจะมาจากการพวกเรา หุ่นดีขึ้น เพราะดูจากตัวจริงแล้วหลายๆคนผอม มีอยู่คนเดียวที่อ้วนขึ้น คือ เจ้เถ้าแก่เนี๊ยโรงงานไอติมที่มาจากอุดร..อ่ะ..มีภาพประกอบ

<center]
</center]​

สวัสดครับีพี่ๆ ผมดีลิป เพื่อนกะตาบ๊อบ มารายงานตัวสมัครตอนที่พีๆจอดอยู่เกาะลอยอ่ะครับ

:coolly-0011:รถยังไม่เสร็จเลย.....

:coolly-0002:แม่งกวนชิบ................เลย
ไว้ส่งพี่ยศเป็น สส. แม่งโดน

สวัสดครับีพี่ๆ ผมดีลิป เพื่อนกะตาบ๊อบ มารายงานตัวสมัครตอนที่พีๆจอดอยู่เกาะลอยอ่ะครับ
ผมนนท์ 31920 คราบ:coolly-0003:
สักวันเราจะเจอกัน......:coolly-0010:

ที่มีเมลบอกไว้เมื่อวานว่าจะมี Storm Surge

ตกลงเป็นไงบ้างครับ

เป็นห่วงทุกท่านครับ

ไ้ม่ได้บีบ หรือแต่งใดๆไม่มีเวลา ..ภาพส่วนใหญ่ถ่ายมายังไง ก็ลงไปยังงั้นเลยดิบๆ เพียงแค่ลดขนาดลงให้เหลือ 640X480 แค่นั้น
ที่ดูว่าพวกเราผอมหลายคน นั้นคงจะมาจากการพวกเรา หุ่นดีขึ้น เพราะดูจากตัวจริงแล้วหลายๆคนผอม มีอยู่คนเดียวที่อ้วนขึ้น คือ เจ้เถ้าแก่เนี๊ยโรงงานไอติมที่มาจากอุดร..อ่ะ..มีภาพประกอบ

<center]
</center]​

5555+ สงสัยชิมมากไปหน่อย อิอิ :coolly-0040:
ใจเย็นพี่ รถแรงอยู่อู่:coolly-0010:

ออกตัวมาเองเลยนะ....งี้ก็แสดงว่ารถตัวเองไม่แรงอ่ะดิ
:coolly-0028: เพราะไม่ได้อยู่อู่ :coolly-0010:

5555+ สงสัยชิมมากไปหน่อย อิอิ :coolly-0040:

ออกตัวมาเองเลยนะ....งี้ก็แสดงว่ารถตัวเองไม่แรงอ่ะดิ :coolly-0028: เพราะไม่ได้อยู่อู่ :coolly-0010:
รถตรูดโดนด้วยก็ไม่ได้อยู่อู่นิหว่า:coolly-0042:

ไม่มีไรมากคับป๋า...พอดีโดนเจ้าหน้าที่บ้านเมืองกลั่นแกล้งนิดหน่อย...หุหุ
QUOTE]

ไว้ว่างๆ ไปทำบุญกันพี่ ......แถวหลัง ม.เกษตรศาสตร์อ่ะ ดีป่าว :coolly-0001:

ดีค้าบบบ ชื่อป้องนะคร้าบบ จำได้ป่าวเอ่ย :coolly-0043:
:coolly-0002:แม่งกวนชิบ................เลย
ไว้ส่งพี่ยศเป็น สส. แม่งโดน

ต้องขอขอบคุณ พี่นะคุงด้วย น้ำใจเป็นเลิศ :coolly-0033:

ที่มีเมลบอกไว้เมื่อวานว่าจะมี Storm Surge

ตกลงเป็นไงบ้างครับ

เป็นห่วงทุกท่านครับ
ยังอยู่ดีค้าบบพี่โอ๊ต....สองวันที่ผ่านมา ฝนแทบไม่ตกสักเม็ด :coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน