กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพงานครบรอบ 4ปี cefiro-thailand...มาแว๊วววว...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

:biggrin: ดูไป ขำไป ฮ่าฮ่าฮ่า
แหร่มมากเลยไอ้น้องด้วง.... :byebye:

มีใครถ่ายภาพพวกคลับนิสสัน ที่ขึ้นไปพูดบนเวทีอีกมั่งวะ เอามาลงหน่อยดิ

พอดีผมอยู่เชียงใหม่ครับไม่ได้อยู่ที่กรุงเทพครับ

พอดีผมอยู่เชียงใหม่ครับ

ผมไปปายทุกปีใหม่คับ (ไม่ได้ขับรถไปนะ 555)

ไว้มีโอกาสแล้วไว้แวะพูดคุยสังสรรค์กันที่นู่นได้นะครับ

สวัสดีคร้า

นู๋เหมียวจร้า จาก Cefiro-ff-club นะเจ้าคะ จำได้เป่า คนที่ตัวกลมๆ มากะพี่ยิ้มอะ

แอบแวะมาดูรูป

ยินดีด้วยนะ

ว่าแต่ว่า บอร์ดเล่นยากจังเลย

ไปไหนไม่ถูกอ่ะ

อิอิ

สวัสดีคร้า

นู๋เหมียวจร้า จาก Cefiro-ff-club นะเจ้าคะ จำได้เป่า คนที่ตัวกลมๆ มากะพี่ยิ้มอะ

แอบแวะมาดูรูป

ยินดีด้วยนะ

ว่าแต่ว่า บอร์ดเล่นยากจังเลย

ไปไหนไม่ถูกอ่ะ

อิอิ

ยินดีต้อนรับครับ ...แวะมาดูรูปแล้วจะไม่ชมฝีมือคนถ่ายรูปมั่งหรือค่ะแมวเหมียว.... :wink:

ยินดีต้อนรับครับ ...แวะมาดูรูปแล้วจะไม่ชมฝีมือคนถ่ายรูปมั่งหรือค่ะแมวเหมียว.... :wink:

ขอเอาน้ำลายออกจากปากลงสู่พื้นหน่อยเหอะครับ

อ้างอิงไว้ให้แป๋ม เผื่อพี่โดแก้ไข/ลบข้อความ 555555555

ได้เลยครับถ้าจะมาก็บอกกันก่อนนะครับจะได้พาที่พักให้ อิอิอิ

คาดว่าจะไปตอนปีใหม่ค่ะ
ยังไงคงมีโอกาสรบกวยพี่แน่ๆ ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ อิอิ:smile: :smile:

ลุงยิ้มก็แวะมาชมรูปด้วยคนครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน