กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีเรื่องจะรบกวนถามหน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย bangyid
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
พี่อยู่นนท์เหมือนกัน ไม่ไกลกันเลย แคราย งามวงศ์วาน 9 ยินดีครับ
หรือวันศุกร์นี้ 21 ก.ย.55 มีรวมตัวสังสรรค์พี่น้องครบรอบ 7 ปีกลุ่ม Cef@non ที่ร้านบ้านตาตื่น ถ.ราชพฤกษ์ วื่งข้ามสะพานพระราม 4 วิ่งไปจนสุดทางขึ้นสะพานเลี้ยวขวาพอลงสะพานก็เจอร้านอยู่ซ้ายมือเลยครับ ไปแจมกับสมาชิกกลุ่มย่อยๆ ก่อนก็ได้ครับ เพราะเดี๋ยวไปเจอกลุ่มใหญ่ Cef-Thai จะได้ไม่ประหม่า.
อ้าว ไม่ยักกะรู้เรื่อง

อ้าว ไม่ยักกะรู้เรื่อง

พี่ไม่ใช่ผู้ประสานงานอ่ะ มีทีมงานจัดการเดี๋ยวเค๊าคงแจ้งโดยตรงล่ะมั่งท่านรองประธานครับ
ปล. เพิ่งได้รับทราบมาว่า เปลี่ยนเป็นวันเสาร์ที่ 22 ธ.ค.55 เย็นๆ ที่เดิมครับ

พี่ไม่ใช่ผู้ประสานงานอ่ะ มีทีมงานจัดการเดี๋ยวเค๊าคงแจ้งโดยตรงล่ะมั่งท่านรองประธานครับ
ปล. เพิ่งได้รับทราบมาว่า เปลี่ยนเป็นวันเสาร์ที่ 22 ธ.ค.55 เย็นๆ ที่เดิมครับ
แหม่ น่าจะเป็นวันศุกร์เหมือนเดิมน๊า ฮ่า ๆ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน