กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รวมพลคนชอบสุรา "กลุ่มโลมาขี้เมา" เค๊าคุยกัน..

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: กระทู้นี้สำหรับกลุ่มโลมาขี้เมาเค๊าคุยกัน..

เพิ่งตื่น..ครับ

Re: กระทู้นี้สำหรับกลุ่มโลมาขี้เมาเค๊าคุยกัน..

พรุ่งนี้ดิน้า กี่โมงว่ามา

วันเสาร์ไม่ว่างครับน้า เมื่อคืนจัดไปเรียบร้อยแล้น สบายตับไป .....555

ซะกะหน่อยมั้ยคร้าบบบบบบบบบบ:coolly-0046:

มันต้องอย่างน้านนนนนนนน
รถเสร็จยัง จะเอาไปโชว์งานที่เมืองทองซะที

วันเสาร์ดิ วันเสาร์

วันศุกร์ต้องพาครอบครัวไปกินข้าวนอกบ้าน(ออกนอกหลังคาไปเมตรเดียว)

มันต้องอย่างน้านนนนนนนน
รถเสร็จยัง จะเอาไปโชว์งานที่เมืองทองซะที
ยังเลยจ้า....ตอนนี้กำลังรับสมัครช่างวายสายไฟฝีมือพอใช้ได้ แต่รับผิดชอบงานอยู่ครับ

วันเสาร์ดิ วันเสาร์

วันศุกร์ต้องพาครอบครัวไปกินข้าวนอกบ้าน(ออกนอกหลังคาไปเมตรเดียว)
งั้นเสาร์หน้าดีกว่าครับน้่า

กินเหล้าติดกันสามวันละ

หยุดคืนนึงละกัน

วันนี้ไม่ว่างไปงานเลี้ยง.
พรุ่งนี้ว่างอยู่บ้าน..มาบอกเฉย ๆ .

วันนี้ไม่ว่างไปงานเลี้ยง.
พรุ่งนี้ว่างอยู่บ้าน..มาบอกเฉย ๆ .
วันนี้ป๋มไม่ว่าง ไปขายของตลาดนัดถนนคนเดิน(พิดโลก)

กว่าจาเก็บของ คาดว่าคงหมดเหล้า 2-3 ขวดเหมือนเดิม

..เอ่อ... มาบอกเฉยๆ.........
:coolly-0017::coolly-0017::coolly-0005:

555 สัปดาห์นี้ขอตัวนะครับ ไปเที่ยวเมืองใต้ ซัก 5-6 วันครับ

555 สัปดาห์นี้ขอตัวนะครับ ไปเที่ยวเมืองใต้ ซัก 5-6 วันครับ

เที่ยวให้สนุกครับน้อง ร้อนๆ แบบนี้ต้องลงใต้ เที่ยวทะเลสวยๆ ส่วนพี่ขอจำอยู่บ้านช่วงเทศกาลขอผ่านไม่ไปไหน.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน