กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รายงานตัวครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311256
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311256

Cefiro-Thailand Members
สวัสดีพี่น้องชาว cefiro-thailand
ผมเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ ขอรายงานตัว และฝากเนื่อฝากตัวด้วยครับ

ยินดีต้อนรับสู่ CEFIRO-THAILAND คับ ว่างๆมาร่วมกิจกรรมชมรม
งานมิตติ้ง เพื่อพบปะ พูดคุย สังสรรค์นะคับ ว่าแต่ ชื่อเสียงเรียงนาม
ไม่เห็นมีแนะนำเลย..555

ยินดีต้อนรับครับ
ผมตะโอ๋ ศรีราชา
ตอนนนี้อยู่อุดรครับ
ท่านชื่อเสียเรียงนามไรรื่อ

ยินดีคับ จอก็ทักบ้างนะคับ

ชื่อ แจะ ค่ะ

บ้านอยู่บางนา และ บางบอน

รถสีขาว เครื่องเดิมๆ ค่ะ เลยค่ะ

ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วยนะคะ Cef-Thai :coolly-0044::coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน