กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันเซเว่นอีเลฟเว่น HBD a31050 WIT Zero เพื่อนเลิฟ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เกิดวันเดียวกะรถผมเลย ขอให้มีความสุขมากๆครับ
น้าเกิดเดือนธันวาไม่ใช่เหรอ

ขอให้มีความสุขๆมากนะเพื่อน

ร่ำรวยเงินทองและความรัก คิดทำอะไรก็ขอให้สมหวัง

แล้วก็กลับมาแดกเหล้าได้ปกติ แบบไม่เพี้ยนได้ซักทีนะ

จะได้เลิกกินน้ำเปล่าเวลาเข้าสังคม :coolly-0028:
หลัง ๆ มาเนี่ย กรูเป็นห่วงเมิงมากกว่าไอวิทย์อีกนะ ฮ่า ๆ ๆ

ปล.สุขสันต์วันเกิดวิทย์น้องรักนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง กิจการค้าขายรุ่งเรือง รวย ๆ ครับ

สุขสันต์วันเกิดเว้ย น้องรัก โทษที กูกลับจากงานแต่ง
ก็ปาไป 5 ทุ่มละ เลยไม่ได้ไปโป๊งเป๊งด้วย งัยก็มีความสุข
มากๆ ไม่เจ็บ ไม่จน ผมดก โอเค๊.....

HBD ครับวิท
สุขกาย สุขใจ
อายุ วัณณัง สุขขัง พะโล...........

สุขกระสันต์ เว้ยย น้อง ชวนไปตกปลาไม่เคยไปด้วยเลย น่ะ มึง กากเกลือ

วิทเป็ฯคนโชคดีมาก
เพราะ พณ ท่านต่อไปรวมงานด้วย
เข้ ไม่ติดทางบ้านตรูคงได้โดนท่านต่อไปแล้ว
สุขมากๆๆๆนะ วิท

สุขสันต์วันเกิด ครับพี่วิทย์รูปหล่อ มีความสุขมากๆนะ ขอโทษทีที่มาช้า
โปรเจค ตลาดไท เดียวค่อยคุยต่อนะ พี่วิทย์ มีความสุขมากๆ

ขอบคุณมากครับ ขอให้ทุกคนรวยๆ ไม่เจ็บไม่ไข้ด้วยเช่นกันครับ

ถึงพี่บอล พี่ก้อใกล้ผมเข้ามาแล้วแหละ แดกเหล้าต่างน้ำ 555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน