กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีปีใหม่ครับ ผมสมาชิกใหม่ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย 270826
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
2

270826

ปกติขับ มอเตอร์ไซร์ค อยู่เห็น ตัว เซฟิโร่แล้วชอบครับยิ่งรถพวกพี่ ๆ เท่มาก จะไปหัดขับรถแล้วครับ ผมอยู่ฝั่งธนแถวกำนันแม้นครับ ได้ใบขับขี่แล้วจะไปซื้อที่เต้นมาขับ คิดว่าจะใช้รุ่น a31 มี โซนาปรับโชค คลาสสิคมาก ครับถ้าไม่รังเกียร ขอรบกวนพี่ ๆ แนะนำ หน่อยนะครับพวกข้อมูล ร้านเต็นดี ๆ หรือที่พี่ๆ เจอเขาขายกันครับ ขอบคุณครับ จากน้องใหม่ครับ

หวัดดีปีใหม่ครับ....
รถก้อรอดูข้อมูลเรื่อยๆ อย่าใจร้อนนะ

ยินดีครับ

แต่อย่าเพิ่งใจร้อนอย่างพี่เบิ้ลพูดแหละครับ รถเรามันเก่าแล้วหาพวกสภาพดีๆค่อนข้างยาก ยิ่งถ้าจะดูเป็นพวกรถจากเต๊นรถด้วยยิ่งต้องระวัง 2 เท่าครับ ส่วนมากมันยำกันไปหมดแล้วรถเต๊น

อย่าว่าแต่มีระบบโซน่าเลยตอนนี้ แค่หารถที่บอดี้ ดีๆสวยๆยังยากซะเต็มประดา

ค่อยๆดูไปครับ เน้นให้บอดี้สวยๆไว้ก่อนอย่างอื่นหามาแต่งเพิ่มเติมได้ไม่มัปัญหา

มีปัญหาอะไรก็ลองโพสต์ถามไว้ละกันครับ หรือทิ้งเบอร์เอาไว้เผื่อมีนัดพบปะ สังรรค์กันจะได้กริ๊งกร๊างตามกันได้

แต่เอ๊ ยังไมได้ใบขับขี่นี่หมายถึงยังไม่ 18 รึป่าวหรือแค่ยังไมได้ไปทำใบขับขี่รถยนต์ มาป๊ะกันเดี๋ยวจะพาลเสียเด็กป่าวๆ

55555555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ครับผม 24 แล้วครับยังไม่ได้ทำใบขับขี่ นะครับ วันนี้พึงไปเรียนมาก เกร็ง มาก ขอบคุณพี ๆ ที่แนะนำให้นะครับ จะหัดให้เก่งจะได้ไปกับพวกพี่ ๆบ้าง ครับ รัช

ยินดีต้อนรับ สู่ชมรมคนหน้าตาดี แห่งประเทศไทย

อย่างที่พี่บอลบอกครับ จะซื้อรถ ใจเย็นๆ หาข้อมูลให้ดีก่อน
มีอะไรโทรมาปรึกษาได้ครับ ผม เก้ง อยู่บางบอน
เบอร์โทร ตามลายเซ็น เลยครับ :biggrin: :biggrin:

เมื่อก่อนผมก็เคยอยู่กำนันแม้น3
ยินดีต้อนรับครับ

ขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนครับที่ ต้อนรับน้องใหม่ครับ แต่วันนี้หัดครั่งแรกปวดเอวมาก ครับ หวัดดีครับ

ขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนครับที่ ต้อนรับน้องใหม่ครับ แต่วันนี้หัดครั่งแรกปวดเอวมาก ครับ หวัดดีครับ

ไปหัดทำไรมาเนี่ยมีปวดเอวด้วย

ผมขับรถยังไม่เคยปวดเอวเลย

55555555555555555 :wink: :wink: :wink:

พี่ ๆ ครับ ผมเจอในเน็ตนะครับ
210000
แพงไปไหมครับ

ลงรูปไม่เป็นเลยก๊อป เอา ถ้าทำไม่ถูกลบทิ้งได้ครับ แต่อยากให้พี่ ๆ ดูให้หน่อยครับ

ขาย NISSAN CEFIRO 2.0 12V AT ปี 1993
NISSAN CEFIRO 2.0 12V AT ปี 1993
สีน้ำตาล(ทอง) รถบ้าน เกียร์ออโต้ เครื่องยนต์ RB20-S06705 เครื่อง 6 สูบ 12 V 121 แรงม้า 1998 CC. ระบบหัวฉีด เครื่องยนต์เบนซิน2000 cc ชุดไฟหน้า-หลัง เปลี่ยนใหม่ใส่รุ่นของ 24 V. อ.ว.ท.ม. พ.พาวเวอร์ ก.ไฟฟ้า ซ. ล็อก เบาะกำมะหยี่,กระจกมองข้างปรับไฟฟ้า เครื่องเสียง Pioneer เล่น MP3,VCD มีจอภาพ เล่นได้ 1 แผ่น ล้อแม็กซ์เดิมๆมากับรถ

แล้ว อวทมพ คือไรครับงง

210000

ลงรูปไม่เป็นเลยก๊อป เอา ถ้าทำไม่ถูกลบทิ้งได้ครับ แต่อยากให้พี่ ๆ ดูให้หน่อยครับ

ขาย NISSAN CEFIRO 2.0 12V AT ปี 1993
NISSAN CEFIRO 2.0 12V AT ปี 1993
สีน้ำตาล(ทอง) รถบ้าน เกียร์ออโต้ เครื่องยนต์ RB20-S06705 เครื่อง 6 สูบ 12 V 121 แรงม้า 1998 CC. ระบบหัวฉีด เครื่องยนต์เบนซิน2000 cc ชุดไฟหน้า-หลัง เปลี่ยนใหม่ใส่รุ่นของ 24 V. อ.ว.ท.ม. พ.พาวเวอร์ ก.ไฟฟ้า ซ. ล็อก เบาะกำมะหยี่,กระจกมองข้างปรับไฟฟ้า เครื่องเสียง Pioneer เล่น MP3,VCD มีจอภาพ เล่นได้ 1 แผ่น ล้อแม็กซ์เดิมๆมากับรถ

เพื่อนพี่ขาย 245000 สนไหม ปี94 สัน้ำเงิน เครื่องเจโบ ออโต้ เบาะหนัง-ไฟฟ้า

เบรคสกาย โช๊คtein เกจ์วัดต่างๆ

051-5576257

ยินดีต้อนรับคับ..ใจเย็นๆค่อยๆดูคับเดี๋ยวได้ของไม่ดีนะ..อิอิ

210000

ผมว่าแพงไปนะ

อือ แพงไป นะครับ ขอขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนเลยครับ แล้วพี่ ๆมีที่ไหนแนะนำรถบ้างหละครับ ผมมีงบแค่ 170000 นะครับ ไม่ต้องแต่งมากก็ได้แค่ไม่เน่าเกินไปเครื่องกับตัวโอเคนะครับ จะไปติดแก๊สอีกตะหาก จะได้ขับเป็นไว้ ๆ ครับ ขอบคุณพี่ ที่แนะนำ ราคา สองห้ากว่าด้วยนะครับ แต่งบผมไม่พอ ครับ

อือ แพงไป นะครับ ขอขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนเลยครับ แล้วพี่ ๆมีที่ไหนแนะนำรถบ้างหละครับ ผมมีงบแค่ 170000 นะครับ ไม่ต้องแต่งมากก็ได้แค่ไม่เน่าเกินไปเครื่องกับตัวโอเคนะครับ จะไปติดแก๊สอีกตะหาก จะได้ขับเป็นไว้ ๆ ครับ ขอบคุณพี่ ที่แนะนำ ราคา สองห้ากว่าด้วยนะครับ แต่งบผมไม่พอ ครับ

แสนเจ็ดงบค่อนข้างต่ำไปนิ๊สสสส นึงอ่ะครับ

ราคานี้แทบจะราคาเต้นซื้อเข้าเลยนะ เหอๆๆ

แต่มันก็ยังพอหาได้ต้องใจร่มๆหน่อย

ผมว่าถ้ามีกำไว้ซัก 2แสนนะ ไม่นานเกินรอ

อ้อแล้ว ไม่ใช่ว่าเจอรถราคาพอซื้อได้แล้วใจร้อนรีบคว้ามาก่อนนะครับ ค่อยๆดูใจร่มๆ

เสียเงินก้อนไม่ใช่เรื่องเล็กๆนะครับเงินแสน

ถ้าไม่เจอถูกใจหรือว่าสภาพใช้ได้ก็อย่าเพิ่งฉวยเลยครับ

ของถ้ามันจะเป็นของเรายังไงมันก็ไม่แคล้วกันหรอกครับ

แสนเจ็ดงบค่อนข้างต่ำไปนิ๊สสสส นึงอ่ะครับ

ราคานี้แทบจะราคาเต้นซื้อเข้าเลยนะ เหอๆๆ

แต่มันก็ยังพอหาได้ต้องใจร่มๆหน่อย

ผมว่าถ้ามีกำไว้ซัก 2แสนนะ ไม่นานเกินรอ

อ้อแล้ว ไม่ใช่ว่าเจอรถราคาพอซื้อได้แล้วใจร้อนรีบคว้ามาก่อนนะครับ ค่อยๆดูใจร่มๆ

เสียเงินก้อนไม่ใช่เรื่องเล็กๆนะครับเงินแสน

ถ้าไม่เจอถูกใจหรือว่าสภาพใช้ได้ก็อย่าเพิ่งฉวยเลยครับ

ของถ้ามันจะเป็นของเรายังไงมันก็ไม่แคล้วกันหรอกครับ

ตามนี้...ย้ำ !!!!! นิ่งๆไว้ครับ!!!!!!! .......เดินดูเล่นๆไปก่อน เปรียบเทียบสภาพ ราคา อุปกรณ์ที่มีมา...หลายๆคัน เป็นการเก็บข้อมูล เอาแค่นี้ในเบื้องต้น มันยังมีเจ๋งๆอีกเยอะที่ยังไม่เห็น ไม่งั้นจะเกิดคำถามตามมาทีหลัง แล้วมันหงุดหงิด....
ใช้เวลาเป็นการเพิ่มงบไปในตัวด้วย เผื่อเอาไว้ตอนออกมาแล้วต้องมีเรื่องอื่นๆเพิ่มเติมอีก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน