กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีปีใหม่ครับ ผมสมาชิกใหม่ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย 270826
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ครับ พี่ ๆ จะอดทนไม่ใจร้อนเก็บตังอีก ครับ ดูไปอยากได้ไป

ยินดีต้อนรับครับ ใจเย็นๆ ผมว่าลองดูสภาพดีๆใงนมิตติ้งแล้วจำไปเป็นบันทัดฐานในการเลือกรถจะดีกว่าครับจะได้รู้ไปเลยว่า สภาพสวยคืนแบบไหน ตรงไหนต้องดูบ้างจะได้ไม่มาเจ๊บใจทีหลังนะครับ
ถ้าฝั่งธน แนะนำดูรถพี่เอก จรัญ ท.ทหาร อดทนประจำฝั่งธนครับ รถพี่เขาสวยมากๆ เก็บงานดี ภายในโอเคเลย หาได้ดังนั้น ราคาอาจจะสูงนิดแต่สบายใจครับสภาพดีแน่ๆ แนะนำหาสภาพตัวถังกับเพดานผ้าไม่ย้วยครับ แวให้ดีอย่าหลังคามีสิวหรือผุจะดีมากๆ เรื่องอื่นเติมตอนหลังได้ อย่าใจร้อนไปครับ ซ่อมอาจจะไม่คุ้ม
สู้ๆครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน