กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สอบถามเรื่อง 1/4 Mile ครับ.... มันแปลกๆ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31789
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
12.9หรอ แล้วไมไอ่ฟักบอกผมว่า 12.4 มึงทำกรูท้อนะเนียไอ่ฟัก

อืมๆๆ ไม่ค่องใจละครับ ถ้ารู้ว่ารถใคร ผมก็พอจะรู้ว่าทำมาขนาดใหน ไม่ข้องใจในเวลาครับ

แต่มีปัญหากะไอ่ฟักก่อง ใหนมึงบอกกรูว่า 12.4 ทำกรูถอดใจ ยกเจออกวางrbเลย

ฟักขอโทษ สงสัยเบอร์แดดมันร้อนทำให้คนมันบ้าอะ 55+

เอาน่าวิ่งขำๆกันนะคับ อิอิ
ว่าแต่ตัวผมไม่ได้แต่ส่งรถไปร่วมงานแทน เอิ๊กๆ ตอนนี้ยังแอ่วเหนืออยู่เลยอ่ะ

น่าจะเกิดจากคณะทำงานไม่เพียงพอ ทำให้ต้องตัดขั้นตอนบางอย่างออกไปเพื่อความรวดเร็ว และอาจจะกลายเป็นการเอื้อประโยชน์สำหรับบางคัน แต่จุดประสงค์ครั้งนี้เพื่อความสนุกไม่ได้แข่งชิงแชมป์ระดับประเทศ (เข้าใจดีว่าทุกคนก็อยากมีโอกาสขึ้นโพเดียม) จึงอย่าไปคิดมากเลยคิดซะว่ามาเพื่อลองมาเพื่อแข่งกับตัวเองดีกว่า ในครั้งต่อไปคงจะมีการแก้ไขให้ดีขึ้น

ครัังที่แล้วก็รถผมครับ รู้สึกว่าจะวิ่งด้วยเวลา 12.9x วิ่งคู่เเรกรอบเดียว
สุดใจมากครับพี่ รอบที่แล้วที่ผมวิ่ง ผมก็มองรถพี่วิ่งตาปริบๆ ส่วนแก๊สรถผมนี่ยิ่งวิ่งยิ่งแย่ 555555555

จาก 15 มาเป็น 16 รอบต่อไปผมขอวิ่ง 17 ละกัน 555555555

เคยจำได้สมัยพี่โจ้เป็นประธาน แล้วที่ตอนโน้นที่วิ่งที่คลอง 5 ที่ป๋าสิ่วกับน้าจอนยังลงรุ่นแก๊สอยู่ รถผมซึ่งแต่ละคนก็รู้ว่าแก๊สเพียวทั้งสตาร์ท ทั้งวิ่ง เพราะมันใช้น้ำมันไม่ได้แล้วมาตั้งหลายปี

ก็ยังมีทีมงานเข้ามาตรวจรถครับ ผมเลยโดนดึงปลั๊กหัวฉีดไป 1 หัว ซึ่งจนถึงบัดนี้ ลวดที่ล็อคปลั๊กมันหายไปไหนไม่รู้ เพราะปลั๊กผมมันก็กรอบๆ แล้วทีมตรวจเล่นดึงซะ 555555555555555

เข้มงวดหน่อย แต่ก็โอเคครับ เพื่อความเป็นธรรม

รถผมเองคันที่ได้ที่ 1 ในรุ่นlpg ได้ใช้lpg วิ่งจริง ผมยังบอกให้กรรมมาการดึงปลั็กหัวฉีดเลย แต่กรรมมาการ บอกว่าเค้าจะยอมหรือ แล้วก็ไม่ทำอะไร แต่ถ้าข้องใจกับเวลาของLPG เสาร์นี้ ขอเชิญได้ที่ คลอง 5 ยินดีพานั่งLPG ด้วยเวลา 13.xxx มันไม่ใช่เรื่องแปลกสำหรับรถคันนี้ (หรือเสาร์ไหนก็ได้จะได้หายข้องใจ)

ขอเชิญด้วยนะครับ อาจจะเห็นเวลา 12
ปลาย เเต่13.xxxได้เห็นเเน่ หรือจะส่งตัวเเทนสมาชิกที่ไว้ใจได้มาตรวจสอบ แล้วมาเล่าสู่กันฟัง อย่ามากล่าวหากันลอยๆ เชิญนะครับ

ครัังที่แล้วก็รถผมครับ รู้สึกว่าจะวิ่งด้วยเวลา 12.9x วิ่งคู่เเรกรอบเดียว
คนแก่อารมย์ร้อน555 เค้ายังไม่ได้ว่ารถพี่เลย เค้าว่า
คณะกรรมการที่ตรวจสอบรถ ไอรถพี่อะ แรงอยู่แล้ว
แหม ทำงอน....เสาร์หน้าผมไปนั่งนะ เลี้ยงเหล้าเลี้ยงเบียร์ด้วย

คนแก่อารมย์ร้อน555 เค้ายังไม่ได้ว่ารถพี่เลย เค้าว่า
คณะกรรมการที่ตรวจสอบรถ ไอรถพี่อะ แรงอยู่แล้ว
แหม ทำงอน....เสาร์หน้าผมไปนั่งนะ เลี้ยงเหล้าเลี้ยงเบียร์ด้วย
[p.];

ไปจิงป่าว เหล้าฟรี แต่กับกะโคโยตี้ ออกเองนะ

555

ผมน้องใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม:coolly-0044:
ผมไปสมัครเข้าcefiro thailand ที่เทพนคร17ที่ผ่านมา

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ผมน้องใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม:coolly-0044:
ผมไปสมัครเข้าcefiro thailand ที่เทพนคร17ที่ผ่านมา
และก็ลงแข่งRB STDตกรอบแรกครับผมวิ่งอยู่14.74
รถผมเกียรAUTOที่เหลือกะปุกหมดเลย:coolly-0042:
เค้าวิ่งกัน13กว่า
แต่ผมเอาขำๆ:coolly-0010:ครับช่วยพี่เก๋จะได้จัดงานอย่างนี้ได้อีก

แค่นี้ก็เยี่ยมแล้วครับ ตอนผมเกียร์ออโต้ ยังวิ่งไม่ดีเท่านี้เลย

พี่ก้อทำกับพี่เก๋หลอครับ
ผมทำกับพี่เก๋ครับ
แล้วพี่เครื่อง20หลอครับผม:coolly-0043:

ตอนนี้เปลี่ยนเป็น M/T แล้วครับ

คันสีน้ำเงินที่ได้ที่สองอ่ะครับรุ่นเดียวกันไง:coolly-0010:

เวลาให้ซ้อมน้อยไปหน่อย ได้ซ้อมแค่ รอบ1เดียวเอง แล้วก็รอแข่งเลย:coolly-0011:

ปรับตัวไม่ทัน :coolly-0023: ตกรอบ:coolly-0006:

อยากให้พี่เก๋จัดอีกครับ
จะได้เจอชาวK-SPORT เยอะๆ:coolly-0044:
และเพื่อนชาวCEFครับผม

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เห็นด้วยกับ เจ้าของ กะ ทู้ ครับ

ถ้า ตั้ง กฎ กติกา ในการเเข่ง กันขึ้นมาเเล้ว

ถ้า เราไม่ ปฏิบัติตามกฎ ผม ว่า กฎกติกา มัน อาจจะไม่ ศักดิ์ สิทธิ์ ก้อ ได้ น่ะ ครับ

งาน ต่อไปคงไม่ค่อยมีคนสนใจลงเเข่งเท่า ไหร่ ครับ ...........

เวลาให้ซ้อมน้อยไปหน่อย ได้ซ้อมแค่ รอบ1เดียวเอง แล้วก็รอแข่งเลย:coolly-0011:

ปรับตัวไม่ทัน :coolly-0023: ตกรอบ:coolly-0006:

ผมว่าเวลามีให้ซ้อมนี่เยอะมากเลยครับ ครั้งนี้

ช่วงเช้าก่อนถ่ายรายการ ประมาณ 9.00 - 10.xx เลยครับ เป็นฟรีรัน ใครจะวิ่งก็ได้

แล้วก็ถ่ายรายการประมาณ 30 นาที

แล้วก็ให้เทสรัน เฉพาะรถที่สมัครแข่งอีก ประมาณ 30 นาที

แล้วถ้าจำไม่ผิด ช่วง เที่ยงๆบ่ายๆ ก็เปิดให้ซ้อมอีก แป๊บนึง

เฉพาะช่วงซ้อมเช้า ถ้าผมไม่หยุดก่อน น่าจะวิ่งได้ประมาณ 6 รันครับ

ผมคิดว่าเยอะแล้วนะ เหอๆๆ

เห็นด้วยกับ เจ้าของ กะ ทู้ ครับ

ถ้า ตั้ง กฎ กติกา ในการเเข่ง กันขึ้นมาเเล้ว

ถ้า เราไม่ ปฏิบัติตามกฎ ผม ว่า กฎกติกา มัน อาจจะไม่ ศักดิ์ สิทธิ์ ก้อ ได้ น่ะ ครับ

งาน ต่อไปคงไม่ค่อยมีคนสนใจลงเเข่งเท่า ไหร่ ครับ ...........

เยอะทุกปีหล่ะครับ เพราะมันคืองานมัทติ้ง รูปแบบนึงเหมือนกัน
อย่างที่บอก กติกามี แต่ จุดมุ่งหมายจริง ๆ นั้นคือ ใให้มาสนุกกัน

เสียดายไม่ได้ไปงานนี้

เห็นรูปบรรยากาศแล้ว เศร้า :coolly-0041:

ไม่งั้น คงได้แชมป์ โอเพ่นแน่ ๆ ผม รถแรงเกิ๊น:coolly-0046:

ยินดีต้อนรับนะคับ

ว่าแต่ว่า เป็นอะไรกับพี่กฤษกิสโม่เหรอคับ?

พี่บูรณ์คับ

แก๊สวิ่งได้ขนาดนี้

เครื่องอะไรคับ

ถ้า อาร์บี 25 โบ ว่าง ๆ ผมโทรไปปรึกษาได้มั๊ย? :coolly-0026:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน