กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31999
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
คุณพล ขอBook.เข้าทำทั้งคันช่วง 18-19 ก.พ.เปิดทันไหม? (24V เปลี่ยนอูมรอบคัน+รูฟ+เก็บภายในทั้งหมด)

ยังไม่ได้ Roof เลยๆเข้าไม่ได้ ขอโทษทีต้องรอของครบๆก่อนนะ แต่ขอกลับสีจากฟ้าเป็นสีขาวมุก Sky.code.QX1-White Pearl (ขอราคาด้วย?) ช่วงนี้คงยุ่งน่าดูซิ..:coolly-0003:

ขออนุญาติ cefiro-thailand ถามราคาค่าทำสี Civic 3D เตารีดครับ

ต้องการทำสีแบบลอกสีนะครับ รถสีขาวอยากเปลี่ยนเป็นสีเหลืองY56ครับ(ดูป๊องเต็มระบบ)
ฝากระโปรงหน้าและกันชนหน้าต้องเปลี่ยน มีของให้ครับตามรูป(กันชนหน้าของใหม่)
attachment.php

ปะผุมี1จุดครับตามรูป และอยากอุดรอยรูน๊อต ขาถังแก๊สแคปซูนเดิม(ตอนนี้เป็นโดนัทแล้ว)

*ลอกสี ทำเฉพาะภายนอก ราคาเท่าไหร่ครับ
*ถ้าทำสีห้องโดยสารด้วยต้องเพิ่มอีกเท่าไหร่ครับ
*แล้วถ้าทำสีห้องเครื่องด้วยต้องเพิ่มอีกเท่าไหร่ครับ

อยากได้ออกมาหน้าตาแบบนี้เลยนะครับ

อาจเยอะไปนิดนึงนะครับ รบกวน PM ด้วยนะครับ ราคาถูกใจลางานไปหาทันทีครับ
เบอร์ติดต่อผมนะครับ 085-6688112 เนม

ขอบคุณมากครับ :coolly-0033:
เห็นบริการดีงานเนียนผมก็อยากไปทำนะครับ

โทรถามพี่เค้าเลยครับ จะไวกว่านะครับ ใจดีงานดี ราคากันเองครับ โทรเลย:coolly-0003::coolly-0044:

โทรถามพี่เค้าเลยครับ จะไวกว่านะครับ ใจดีงานดี ราคากันเองครับ โทรเลย:coolly-0003::coolly-0044:

ขอบคุณครับคุณหรั่ง ไม่ได้เจอกันนานเลย ผมโทรไปหาแล้วครับเห็นว่าจะโทรกลับหาผม แล้วยังไม่ได้โทร ผมก็ลืมตามเลย

เข้าไปชี้แจงกระทู้นี้ด้วยครับคุณพล
ภายใน 3 วัน ถ้าไม่เข้าไปชี้แจงของล็อคกระทู้นี้
ภายใน 7 วัน ถ้าไม่เข้าไปชี้แจง แบน LOGIN ชั่วคราว
ภายใน 14 วัน ถ้าไม่เข้าไปชี้แจง แบน LOGIN ถาวร ลบกระทู้นี้ทิ้ง

เป็นเพียงขอคำชี้แจง ยังไม่มีคำตัดสินใด ๆ นะครับ โปรดรีบดำเนินการด้วย
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/67300

ภายในวันที่ 9 ถ้าไม่เข้าไปชี้แจงของล็อคกระทู้นี้
ภายในวันที่ 13 ถ้าไม่เข้าไปชี้แจง แบน LOGIN ชั่วคราว

ภายในวันที่ 20 ถ้าไม่เข้าไปชี้แจง แบน LOGIN ถาวร ลบกระทู้นี้ทิ้ง

ถูกต้องไหมคร๊าบๆๆๆ

ข้อมูลล่าสุดคาดว่าคุณพลไปต่างประเทศหลายเดือนยังไม่กลับให้ติดต่อ
ผ่านคุณบี 081-817-3187 หรือคุณแจ๊ส 084-909-3834 (ผู้ช่วยคุณบี)
คุณบอมแมน(หุ้นส่วน) 090-797-9323

เข้าไปชี้แจงกระทู้นี้ด้วยครับคุณพล
ภายใน 3 วัน ถ้าไม่เข้าไปชี้แจงของล็อคกระทู้นี้
ภายใน 7 วัน ถ้าไม่เข้าไปชี้แจง แบน LOGIN ชั่วคราว
ภายใน 14 วัน ถ้าไม่เข้าไปชี้แจง แบน LOGIN ถาวร ลบกระทู้นี้ทิ้ง

เป็นเพียงขอคำชี้แจง ยังไม่มีคำตัดสินใด ๆ นะครับ โปรดรีบดำเนินการด้วย
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/67300

เพิ่งมาอ่านครับ ตอบแล้วครับ ขอบคุณครับ

ตัวผมไม่ติดใจไรกับพี่พล
เพราะทราบเจตนาของพี่คนนี้ดี
ความรับผิดชอบ มีมากๆๆๆ แต่อาจไม่ดั่งใจเรา
ผมเลย แค่นี้ก็พอและ 555 รถผมไปไหนคนก็ชมสีเงา สวย
ถึงแม้จะไม่สุด หึหึ

ผมทำกับคุณพล OK นะครับ
อินทีกร้าแดง R-513
มีแต่คนชม
ขนาดจอดตากเเดดทุกวัน 3 ปีแล้ว ยังนิ้ง

ตัวผมไม่ติดใจไรกับพี่พล
เพราะทราบเจตนาของพี่คนนี้ดี
ความรับผิดชอบ มีมากๆๆๆ แต่อาจไม่ดั่งใจเรา
ผมเลย แค่นี้ก็พอและ 555 รถผมไปไหนคนก็ชมสีเงา สวย
ถึงแม้จะไม่สุด หึหึ

ผมทำกับคุณพล OK นะครับ
อินทีกร้าแดง R-513
มีแต่คนชม
ขนาดจอดตากเเดดทุกวัน 3 ปีแล้ว ยังนิ้ง

กลับมาแล้วหรอคับพี่พล สู้ๆนะครับ:coolly-0022:

ขอบคุณคุณอั้ม คุณปิยะศักดิ์ และคุณโอ๋ มากครับที่ให้กำลังใจ เรื่องงาน service ไม่เหมือนงานการผลิตครับ ทำออกไปมีดีก็ต้องมีผิดพลาดกันบ้าง อันไหนผิดพลาดผมก็ยอมรับและรับผิดชอบเต็มที่ครับ อันนี้จะเป็นเครื่องพิสูจน์ว่าอู่ไหนจริง อู่ไหนหลอกครับ ถ้าอู่ผมมีรถแย่มากกว่าดี ผมคงปิดอู่ไปนานแล้ว คงไม่มีลูกค้าที่เข้ามาแบบปากต่อปากเยอะขนาดนี้หรอกคับ ^^

ขอบคุณอีกครั้งครับ

ปล. ผมยังอยู่ต่างประเทศคับ คาดว่าคงตลอดไป แต่จะมีกลับไทยบ้างเป็นครั้งคราวครับ ถ้าออฟฟิตสร้างเส็ด ผมคงจะเข้ามาได้บ่อยขึ้นครับ จะได้ไม่เกิดปัญหาแบบนี้อีก (ที่ไปตอบกระทู้ช้าจนเกือบจะโดนล็อกซะแล้ว 555)

:coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:

ที่อู่แจ้งว่าคุณต้ายังไม่ติดต่อมา รบกวนติดต่อกับน้องผมได้เลยนะครับ

ขอบคุณครับ

แล้วตอนนี้ ผมจะติดต่อใครแทน k.พลได้บ้างครับ..:coolly-0023:ผมไม่ค่อยได้ตามกระทู้หรือเข้าWebเลย

แล้วตอนนี้ ผมจะติดต่อใครแทน k.พลได้บ้างครับ..:coolly-0023:ผมไม่ค่อยได้ตามกระทู้หรือเข้าWebเลย

สวัสดีครับคุณจ๋า ติดต่อที่เบอร์เดิมผมได้เลยครับ ผมฝากโทรศัพท์ไว้ที่ คุณบี ครับ

ขอบคุณครับ

เอาเข้าไปให้ทางที่อู่K.Bรับรถทำสี นัดรับรถวันที่1 ตค.นี้แล้วครับ ขอบคุณครับ.ต้าร์:coolly-0003::coolly-0022:
ที่อู่แจ้งว่าคุณต้ายังไม่ติดต่อมา รบกวนติดต่อกับน้องผมได้เลยนะครับ

ขอบคุณครับ

update คับ ผลงานล่าสุด benz w104 s280 กับ step ทำสีรอบคัน ปรับสีกลับมาที่ standard จากโรงงานครับ เงามากมาย เก็บรายละเอียดดีมากครับ คันนี้

รบกวนสอบถามครับ มี w126 คันหนึ่ง ต้องการเก็บสีรอบคัน รถสภาพเดิมๆเช่นคันนี้ ต้องการทำสีตามเบอร์เดิม ไม่ทราบคิดราคาอย่างไรครับ

ขอบคุณมากครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน