กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31999
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
พี่พลครับฝากถามหน่อยผมจะเข้าไปเก็บรายละเอียดได้ช่วงไหนครับ
ว่างยาวแล้วครับช่วงนี้ หึหึ

ดูความเติบโตของอู่แล้วดีใจแทน ว่างๆก้อจะขอกลับเข้าไปเก็บงานนิดนึงนะครับ...

พี่พลครับฝากถามหน่อยผมจะเข้าไปเก็บรายละเอียดได้ช่วงไหนครับ
ว่างยาวแล้วครับช่วงนี้ หึหึ

มาแว้วๆ เข้ามาซักต้นเดือนก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

เอารูป มาให้ชมมังนะครับ รอชมอยู่ ออิ

ได้คับคุณหรั่ง ช่วงนี้ขอโทษครับยุ่งอยู่กับที่อู่มากมายคับ อาทิตย์นี้เริ่มโล่งแล้วครับ เด๋วจะถ่าย update มาให้นะครับ

update ครับ หลังจากห่างหายไปนาน ไม่มีไรมากครับ อยู่อู่ทุกวัน กลับบ้านเน็ตเสียจะเป็นเดือนแล้ว วันนี้เข้าออฟฟิตเลย upซะก่อนครับ
คันแรก lucida ใกล้ความจริงเข้าไปทุกขณะแล้วครับ

ต่อมา เป็น w123 ครับ รถคุณยศครับ กำลังประกอบแล้วครับ คาดว่าส่งได้อาทิตย์หน้าครับ

update w124 ครับ 2คันดำ super black ทั้งคู่ครับ ผมขออนุญาตป่ล่อยภาพรวมเลยนะครับ

update w124 อีกคัน สีเขียวครับ
ตั้งแต่เข้าครับ

โดนรุมครับ

รอพ่นสีครับ

update teanna super deep black ครับ พ่นเส็ดแล้ว เด๋วเอาภาพ complete มาลงครั่งหน้าครับ
ผมทำให้ดำและเงาได้เท่านี้ครับ อิอิ

update ae92 ครับของคุณโอ๊ดครับ

ต่อมาเป็นรถผมครับ ใกล้แล้ว อุอุ

update crown majesta super deep black พร้อมบรรยากาศในงาน vip sedan thailand ที่ central world ครับ
เก็บงานก่อนส่งรถครับ

นำไปล้างตัวครับ

เริ่มเข้าสู่บรรยากาศของงานครับ

พี่เป้ ถ้าว่างยังไงรบกวนลงรูปรถผมให้ดูมังนะครับ ขอบคุณครับ อัพๆๆๆๆๆ ตกมาเยอะแล้ว

มาแว้วคับ ห่างหายไปนาน update กันเลยครับ
update a31 เทา skyline ห้องเครื่องแดง ของคุณหรั่งครับ วันส่งตากล้องมึน ไม่ได้ถ่ายรูปไว้ ถ้ายังงัยตอนกลับมาขัดสี เด๋วจะถ่ายให้ดู version เต็มนะครับ

update civic fd mugen part red mugen rr อีก 1 ความภูมิใจของทางอู่ครับ รื้อทำใหม่ทั้งคันครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน