กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31999
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

คิดถึงพี่พล แฟนพี่พล คุณเป้ แล้วก็ช่างทุกๆคนครับ ใกล้จะได้เข้าไปใช้บริการอีกแย้ว

จะเปลี่ยนกันชนหลังครับ ผมโจ เองครับ ^^

สวัสดีครับคุณโจ สบายดีมั้ยครับ เค้าโสดนะเวลาออกอากาศ 555 ยินดีรับใช้ครับ เข้ามาได้เลยครับ

สวัสดีครับคุณโจ สบายดีมั้ยครับ เค้าโสดนะเวลาออกอากาศ 555 ยินดีรับใช้ครับ เข้ามาได้เลยครับ

แหมๆๆ คุณพี่ 555 อีกไม่นานครับพี่พลเดวได้เข้าไปใช้บริการอีกแน่ๆ :coolly-0009:

รบกวนหน่อยครับพี่พล จะสอบถามราคา ทำสีa31 เดิมสีบรอน อยากทำเป็นสีเทาแลนเซอร์ กะ แคมรี่สีเบอร์เดียวกันรึป่าวครับ พร้อมโปร่งหลัง นิดหน่อย สีห้องเครื่องกะห้องโดยสารอีกสีนึงอ่ะครับ ค่าให้จ่ายประมาณเท่าไรครับพี่ mp บอกผมหน่อยครับ ออ แล้วใช้เวลาเท่าไร ขอบคุณครับ

ทำโปร่งเท่านี้อ่ะครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

รบกวนหน่อยครับพี่พล จะสอบถามราคา ทำสีa31 เดิมสีบรอน อยากทำเป็นสีเทาแลนเซอร์ กะ แคมรี่สีเบอร์เดียวกันรึป่าวครับ พร้อมโปร่งหลัง นิดหน่อย สีห้องเครื่องกะห้องโดยสารอีกสีนึงอ่ะครับ ค่าให้จ่ายประมาณเท่าไรครับพี่ mp บอกผมหน่อยครับ ออ แล้วใช้เวลาเท่าไร ขอบคุณครับ

ทำโปร่งเท่านี้อ่ะครับ
Pm ไปแล้วนะคับ

ขอบคุณครับ

พี่พล ครับ ตรงขอบคิ้วโครเมี่ยม รอบๆกระจก รอบคันหน่ะ ถ้าจะทำสีดำเนี่ย มันจะติดทนมั้ย

รึมีวิทีที่จะไม่ให้มัรลอกมั้ย ครับ :coolly-0044:

พี่พล ครับ ตรงขอบคิ้วโครเมี่ยม รอบๆกระจก รอบคันหน่ะ ถ้าจะทำสีดำเนี่ย มันจะติดทนมั้ย

รึมีวิทีที่จะไม่ให้มัรลอกมั้ย ครับ :coolly-0044:

ได้ครับเข้ามาเด๋วจัดให้คับ :coolly-0044:

update รถเส็ดปลายเดือนที่แล้วครับ w124 คันนี้สวยมากครับ งานเนียนๆๆๆๆๆ ชมรูปเลยครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ต่อครับ ดูการเก็บรายละเอียด ความสะอาด ความใสใจทุกรายละเอียด จริงๆครับ พร้อมกับเทียบรุ่นเดียวกัน สีเดียวกัน เห็นความแตกต่างชัดเจนมากครับ

update อีกคันครับ AE92 สุดๆอีกคันครับ งานเนียน สีเงา ถูกใจลูกค้าสุดๆครับ สังเกตผ้าหลังคาอู่ผมเนียนกว่าเยอะ ราคาไม่แพงด้วยครับ

รถเข้าใหม่ครับ
new camry 2 คัน โปรเจคเปลี่ยนสี 1 คัน ขาวมุก 1 คันครับ
E-class ตากลม 1 คัน
a31 1 คัน
w124 1 คัน
civic dimension 1 คัน
accord 1 คัน
mx5 1 คัน
opel ซิ่ง อีก 1 คัน

update รถระหว่างทำครับ
lucida กำลังดึงโป่งครับ งานนี้มีสุด ขอบอกอิอิ

ห่อภายในให้อย่างดีครับ ทำทุกคันครับ

accord ตาเพชร งานช้างครับกับการเจาะ moonroof ช้างเพราะไม่มีขอบเหล็กมาด้วย งานนี้พับด้วยมือล้วนๆครับ ท้าทายช่างผมมาก 55

คันต่อมาเป็น w123 ทำทั้งคันครับ ลอกสีถึงเหล็ก พ่นนอกในและห้องเครื่องด้วย งานคืบหน้าไปเยอะครับ เส้นสายช่างผมเน้นซะ งานเนียนจิงๆคันนี้

ต่อมาเป็นรถผมอีกคันครับ AE92 ลอกยากดิบออกทั้งคันแล้ว

w123 2 ประตูครับ ใกล้เสร็จงานตัวถังแล้วครับ

new camry คันนี้เปลี่ยนเป็นสีเหลืองมุก style racing vip ครับ รื้อโดยช่างศูนย์โตโยต้าครับ รับประกันความเนียน ความใส่ใจทุกขั้นตอนจริงๆครับ

accord อีกคันครับ ใจมาก เตี้ยจริงยิงสด ล้อล้นมากครับ คันนี้เป็น 1 ใน 5 คันที่ผมจะส่งประกวดงาน vip ปลายปีนี้ครับ

ตกคันไหนไปขออภัยครับ แล้วจะ update ใหม่เรื่อยๆครับ

update รถ camry สีขาวมุก lexus ครับ งานเนียนๆครับ โดยทีมช่างจากโตโยต้าครับ มั่นใจเต็มร้อย

ติดกระดาษ เตรียมพ่นแล้วครับ

พ่นแล้ว สวยมั้ยคับ เม็ดสีเรียงสวยมาก

ช่างจากโตโยต้าทั้งหมดครับ

บริการใหม่จากทางอู่ สปาภายในรถครับ ดำเนินงานโดย ทีมงานโตโยต้า

update w124 อีกคันครับ ใกล้เส็ดสมบูรณ์แล้วครับ เปลี่ยนเป็นสีน้ำเงิน w140 ครับ
ลอกสีถึงพื้นครับ

คลุมพื้นด้วย spies hecker

update accord ตาเพชร เจาะ sunroof เปลี่ยนสีเป็น เทา accord ตัวใหม่ งานใกล้เส็ดสมบูรณ์แล้วครับ ตอนนี้ทำผ้าหลังคาครับ

ดูความละเอียดของเม็ดสีครับ แตกตัวเรียงเม็ดสวยมากครับ เพราะกาพ่นผมลูกละ 2 หมื่นกว่าครับ

update MX5 ตีโป่ง พร้อมทำสีดำ super deep black ทั้งคัน

update camry vip sport สีเหลืองมุก กำลังเจาะฝากระโปรงครับ มาแนว racing vip ครับ

หวัดดีคับพี่พล แวะมาอัพให้ แล้วนะคับพี่ งานยังเนียนไม่เปลี่ยนแปลง:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน