กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31999
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
คันนี้กำลังไปยกไปวางเครื่องครับเส็ดแล้วกลับมาประกอบและเก็บงานอีกรอบ สังเกตุผมปิดพลาสติกตามจุดที่เสี่ยงต่อการกระแทกกับสีด้วยครับ

w124 vip style เส็ดสมบูรณ์ครับ เหลือแต่ไปแต่งเพิ่มเติมส่วนอื่นๆ

update อีกคันกับ new camry เจ้าของเปลี่ยนโทนสีจากบอร์นเป็นเทาครับ เบอร์สีตามโรงงานเป๊ะครับ

รถผมเองคับ ขยับ step ใส่ชุดพาร์ท เปลี่ยนล้อใหม่ พร้อมโหลดเตรียมใส่ถุง

a31 เดิม สีขาว จะทำสีขาว แบบเดิม เท่าไหร่ ครับ มีผุบ้าง pm มานะครับ แล้วรายละเอียดด้วยครับ ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน