กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31999
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

รถเส็ดอีกคันครับ แต่ภาพน้อยไปนิดเพราะส่วนใหญ่ติดภาพผมกำลังยืนทานก๋วยเตี๋ยวอยู่ข้างรถเลยไม่กล้าโชว์และเจ้าของรถยังเติมของไม่หมดครับเด๋วกลับมาให้ถ่ายอีกทีอาทิตย์หน้าครับ

accord g7

พี่อยากจะเข้าไปขอตัวอย่างสีได้ไหมครับ spies hacker 66249 ไม่ทราบว่ามี code สีนี้ป่าวครับ

พี่อยากจะเข้าไปขอตัวอย่างสีได้ไหมครับ spies hacker 66249 ไม่ทราบว่ามี code สีนี้ป่าวครับ

66249 เป็น panel number นะคับ หมายถึงเป็น code ที่กำกับเฉดสีของรุ่นรถอีกทีนึงครับ ซึ่งจากผลการ search มันคือสีของ nissan เบอร์ jw0 สีทองใช่มั้ยคับ :coolly-0045:

ไม่ได้เข้ามาเยี่ยมชมเสียนาน ก้าวหน้าขึ้นเยอะนะครับ...มีโอกาส โทรกลับหาผมหน่อยนะครับ เพราะไม่รู้ว่า k.พล อยู่ต่างประเทศหรือเปล่า...จ๋าครับ:coolly-0010:

66249 เป็น panel number นะคับ หมายถึงเป็น code ที่กำกับเฉดสีของรุ่นรถอีกทีนึงครับ ซึ่งจากผลการ search มันคือสีของ nissan เบอร์ jw0 สีทองใช่มั้ยคับ :coolly-0045:

ใช่ครับ มีตัวอย่างสีไหมครับ หรืออยากได้สักครึ่งลิตรก็ได้ครับ รบกวนทีครับ

ไม่ได้เข้ามาเยี่ยมชมเสียนาน ก้าวหน้าขึ้นเยอะนะครับ...มีโอกาส โทรกลับหาผมหน่อยนะครับ เพราะไม่รู้ว่า k.พล อยู่ต่างประเทศหรือเปล่า...จ๋าครับ:coolly-0010:

คับผมเด๋วกลับบแล้วคับ แล้วจะรีบโทรหานะคับ :coolly-0001:

คิดถึงพี่พล แฟนพี่พล คุณเป้ แล้วก็ช่างทุกๆคนครับ ใกล้จะได้เข้าไปใช้บริการอีกแย้ว

จะเปลี่ยนกันชนหลังครับ ผมโจ เองครับ ^^

update รถเข้าใหม่ครับ เป็น accord gen7 1 คัน new camry อีก 2 คัน สีและแนวการแต่ง vip custom ทั้งหมดครับ แต่รูปลงของ accord ก่อนครับ camry เด๋วตามมาครับ

update รถระหว่างทำครับ
w123 ครับ กำลังลอกสีอยู่ งานคืบหน้าไปมากแล้วครับ

รถผมเองครับ รื้อขัดใหม่ทั้งคัน จะพ่นสีทั้งคันเลยครับ ใต้ท้องด้วย แต่ต้องรอคิวอีกแล้ว 55

รถ ae92 อีกคันครับ พ่นสีแล้ว ฟ้าสดใสจิงๆ

แกรนด์เวีย หาอะไหล่ได้แล้วกำลังเคาะดึงตัวถังอยู่คับ

กลับมายังครับ รบกวนหน่อยครับ:coolly-0033:

มาแล้วคับ ขอโทษครับ ติดหลายงานเลย รบกวนโทรหาผมหน่อยได้มั้ยครับ หรือขอเบอร์ เด๋วผมโทรไปคุยดีกว่าครับ

ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน