กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** อู่ colourฟูล auto paint รับทำสี เคาะ ปะ-ผุ ดึงโป่ง ฯ ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31999
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

update lucida vip van ใกล้เข้ามาอีกนิดครับ

update crown 2 คัน 2 style 2 อารมณ์ คันนึง yakuza คันนึง luxury ครับ

update w124 สีเขียวเดิมๆ สวยๆ ครับ ทำทั้งคันเหมือนกันครับ

update w123 ทำทั้งคัน สุดๆกันไปครับ

เอาใจช่วยให้สถานการณ์ปลอดภัยจากน้ำท่วมนะครับ

ป.ล. คราวน์ 133 ที่กำลังแปลงหน้าเป็น 137 ของใครครับนั่น

a31 ทำสีทั้งคัน ปะผุ ลอกทั้งคัน แก้มซ้ายขวาเจาะ เลือกสีเทาดำนะครับแบบสะกายลาย

พาส ยูราส pm ด้วยครับ น้า ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ให้กำลังใจครับ นำ้ท่วมครั้งนี้หนักหนาสาหัสมากจริงๆครับ อู่ได้พยายามป้องกันรถขอท่านไว้อย่างดีที่สุดซึ่งรับความสูงได้ที่ 1 เมตร ตอนนี้นำ้เพิ่มทุกวันจนจะเลย 1 เมตรไปแล้ว ซึ่งถ้านำ้เพิ่มกว่านี้อีกก็ไม่ไหวแล้วครับ ทางอู่ต้องกราบขออภัยเจ้าของรถทุกท่านไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ หมดทุกอย่างแล้วครับสำหรับตัวผมทั้ง บ้าน อู่ ออฟฟิต ตอนนี้ผมอพยพมาอยู่แถวมหาชัย ผมจะพยายามเข้าไปดูที่อู่ทุกครั้งที่มีโอกาส และจะอัพเดทข่าวอีกครั้งนะครับ

ชอให้พี่พลและคุณเป้อดทนนะครับเดี๋ยวน้ำก็ลดค่อยว่ากันใหม่ บ้านผมที่คอนหวันก็พึ่งทำความสะอาดเสร็จ เป็นกำลังใจให้ครับ ^^

ขอบคุณทุกท่านที่ให้กำลังใจคับ ตอนนี้ระดับนำ้เริ่มลดลงนิดหน่อยแล้วครับ

อู่คิงส์ ออโต้ เพ้นท์ ใกล้เปิดอย่างเป็นทางการแล้วครับ คราวนี้ยิ่งใหญ่กว่าเดิมครับ มีห้องรับรองลูกค้า สถานที่กว้างขวางขึ้น(1.5 ไร่) มีการปรับปรุงระบบและ แก้ไขข้อบกพร่องจากอู่เก่าให้ดีขึ้นครับ ขอบคุณทุกท่านที่คอยให้กำลังใจครับ

คุณพล ขอBook.เข้าทำทั้งคันช่วง 18-19 ก.พ.เปิดทันไหม? (24V เปลี่ยนอูมรอบคัน+รูฟ+เก็บภายในทั้งหมด)

คุณพล ขอBook.เข้าทำทั้งคันช่วง 18-19 ก.พ.เปิดทันไหม? (24V เปลี่ยนอูมรอบคัน+รูฟ+เก็บภายในทั้งหมด)

ทันครับพี่ เข้ามาได้เลยครับ

ขอบคุณคับ

ขออนุญาติ cefiro-thailand ถามราคาค่าทำสี Civic 3D เตารีดครับ

ต้องการทำสีแบบลอกสีนะครับ รถสีขาวอยากเปลี่ยนเป็นสีเหลืองY56ครับ(ดูป๊องเต็มระบบ)
ฝากระโปรงหน้าและกันชนหน้าต้องเปลี่ยน มีของให้ครับตามรูป(กันชนหน้าของใหม่)
attachment.php

ปะผุมี1จุดครับตามรูป และอยากอุดรอยรูน๊อต ขาถังแก๊สแคปซูนเดิม(ตอนนี้เป็นโดนัทแล้ว)

*ลอกสี ทำเฉพาะภายนอก ราคาเท่าไหร่ครับ
*ถ้าทำสีห้องโดยสารด้วยต้องเพิ่มอีกเท่าไหร่ครับ
*แล้วถ้าทำสีห้องเครื่องด้วยต้องเพิ่มอีกเท่าไหร่ครับ

อยากได้ออกมาหน้าตาแบบนี้เลยนะครับ

อาจเยอะไปนิดนึงนะครับ รบกวน PM ด้วยนะครับ ราคาถูกใจลางานไปหาทันทีครับ
เบอร์ติดต่อผมนะครับ 085-6688112 เนม

ขอบคุณมากครับ :coolly-0033:
เห็นบริการดีงานเนียนผมก็อยากไปทำนะครับ

ไฟล์แนบ

72.8 KB · อ่าน: 1,611
    34.2 KB · อ่าน: 1,334
    54 KB · อ่าน: 1,498
    66.1 KB · อ่าน: 1,374
    33.5 KB · อ่าน: 1,389

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน