กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โดนผีหลอกมา เส้นทางลัดลาดพร้าว ซ.1-พหลฯ24

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31160
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เมื่อคืนเพิ่งโดนหลอกไปคนนึง นอนจับไข้เลย ของแท้แน่นอน

ไปธุระก่อนครับ ปะเดี๋ยวมาเล่าให้ฟัง
ผมว่าต้องไม่ใช่ผีธรรมดาแน่ ๆ คั๊บ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

แม่บ้านที่ทำความสะอาดที่ยูเนี่ยนมอล ปากทางลาดพร้าว ชื่อสุบรรณ
ปรกติ สุบรรณทำงานกะกลางวันมาตลอด 1เดือนที่เพิ่งมาเริ่มงาน
เมื่อวานเป็นวันแรกที่โดนเปลี่ยนกะให้ทำงานบ่ายเลิก ห้าทุ่ม

สุบรรณเช่าห้องพักอยู่ในซอยลาดพร้าว1 ไปประมาณ 2-3กิโล ซึ่งปรกติก็จะใช้จักรยานปั่นออกมาทำงานทุกวัน

เมื่อคืนสุบรรณเลิกตามปรกติ แต่กว่าจะเสร็จก็เกือบๆเที่ยงคืน
ขณะที่ปั่นเข้าซอย เจ้าตัวบอกว่ารู้สึกว่ามีจักรยานขี่ตามหลังมาตั้งแต่ตรงหลังห้างโลตัส

ลองหันไปดูก็เห็นมีผู้หญิงขี่จักรยานตามมา ก็นึกดีใจว่ามีคนขี่เป็นเพื่อน
ทางเข้าบ้านสุบรรณก็เลี้ยวไปมา เปลี่ยวขึ้น เปลี่ยวขึ้น
สุบรรณเริ่มอึดอัดเพราะรู้สึกว่ามีคนตามก็เลยปั่นให้เร็วขึ้น เร็วขึ้น
จนถึงหัวโค้งตรงต้นไทร (ไม่รู้อยู่ตรงไหน ไม่อยากรู้ด้วย)

จักรยานคันข้างหลังเริ่มแซงสุบรรณไป พอสุบรรณหันไปดู
จักรยานวิ่งเองครับท่าน ล้อหมุน มีเสียงอ๊อดแอด แต่ไม่มีคนนั่ง
แซงหน้าสุบรรณไปประมาณ 3-4ช่วงตัวและก็ล้มโครมลงที่โคนต้นไทร

สุบรรณปั่นกลับโดยไม่คิดชีวิต ลูกผัวตกใจตื่นหมด และได้ยินว่าเพ้อทั้งคืน
เมื่อเช้า มีคนไปตามหมอนวดมานวดเพราะสุบรรณเป็นไข้ ปวดเมื่อยไปหมด

คนที่มาเล่าก็คือหมอนวดที่ไปนวดสุบรรณมานั่นแหละครับ พอดีเขาแวะมานวดที่บ้านผมต่อพอดี

จบแระ เอาไงต่อกันดีละพี่น้อง

ผมว่าจะชวนพี่เขียดไปทัวร์ป่าช้ากันพอดี
พอพี่เขีบดหลวมตัวไปกะผมปุ๊ป ผมก้วิ่งหนี่
ทิ้งพี่ให้อยู่คนเดียว รับรองพ่เขียดจะไม่กลัวผีอีกต่อไป เชื่อผมจิ

ไปด้วย ๆ ๆ

แต่ได้ข่าวว่า ผีที่เฮี้ยน ๆ นะ

ทำให้ จีพีเอส เจ๊งทันทีเลยอะ

น่ากลัวอะ ไม่ได้กลัวผีนะ กลัวgpsพัง ไม่มีตังซ่อม

พุธนี้เลยไหม เตะบอลเสด ไปดูกัน

gps ช้านไม่อยู่อะดิ นุกเอาไปใช้ ตอนนี้มีแต่ มิร่ากับใจ gpsไม่มียังไม่พร้อม

ไม่มีก็ไม่ต้องใช้ หลงกันในนั้นแหละมันส์ดี... อย่าไปกลัว เด๋วหักกิ่งไม้ตามทางเอา

ผมว่าจะชวนพี่เขียดไปทัวร์ป่าช้ากันพอดี
พอพี่เขีบดหลวมตัวไปกะผมปุ๊ป ผมก้วิ่งหนี่
ทิ้งพี่ให้อยู่คนเดียว รับรองพ่เขียดจะไม่กลัวผีอีกต่อไป เชื่อผมจิ

แล้วคุณน้องไม่คิดต่อเหรอครับ ว่าถ้าพี่กลับมาได้แล้วคุณน้องจะเจออะไรบ้างน่ะ

หนักกว่าผีเยอะครับ ไม่คุ้มหรอก หุ หุ

แล้วคุณน้องไม่คิดต่อเหรอครับ ว่าถ้าพี่กลับมาได้แล้วคุณน้องจะเจออะไรบ้างน่ะ

หนักกว่าผีเยอะครับ ไม่คุ้มหรอก หุ หุ
เล่นแม่งเลยพี่
555++

ไปด้วย เอาเซฟ ไปซัก 10 คันดูดิใครจะหน้าด้านกว่ากัน

ปล เอาดีเจ ป๋องไปเป็นพิธีกรด้วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน