กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โดนผีหลอกมา เส้นทางลัดลาดพร้าว ซ.1-พหลฯ24

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31160
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
จัดทริปไปเลย ซัก 20 คัน ตามหามันให้เจอ 55+

:coolly-0041:
กรูว่าไม่ใครก้อใคร แม่งต้องหลงแตกฝูงไปซักคันก่อนถึงจุดหมาย
หรือไม่ก้อโดนด่านแม่งตั้งรอ รวบยกฝูง

เค้าบอกว่าคนกลัวอะไรต้องแก้ด้วยการเข้าไปหาสิ่งนั้นครับพี่

ดูคนที่เป็นภูมิแพ้สิ เค้ายังฉีดสิ่งที่เราแพ้เข้าไปเพื่อให้สร้างภูมิคุ้มกันขึ้นมา
เพราะฉาน้านถ้ากลัวผีก็ต้องใจดีสู้ผี เจอก็ต้องวิ่งเข้าหาครับ เป็นวิธีแก้ที่
หายขาดแน่นอน

นั่นน่ะดิ ตากอล์ฟกลัวเมีย เลย ไม่ยอมออกไปไหน วิ่งเข้าใส่ทุกวันเลย เฮ้อ....

รถว่าง คนว่าง น้ำมัน ไม่มี ตังไม่มี ใครจะไปกับผม พกตังเติมน้ำมัน กะใจมา

รถว่าง คนว่าง น้ำมัน ไม่มี ตังไม่มี ใครจะไปกับผม พกตังเติมน้ำมัน กะใจมา

หันมาดมแก๊สดีกว่า ครับ

แล้ว จะไปกันวันไหน...

ไปด้วย ๆ ๆ

แต่ได้ข่าวว่า ผีที่เฮี้ยน ๆ นะ

ทำให้ จีพีเอส เจ๊งทันทีเลยอะ

ไปด้วย ๆ ๆ

แต่ได้ข่าวว่า ผีที่เฮี้ยน ๆ นะ

ทำให้ จีพีเอส เจ๊งทันทีเลยอะ

เออเคยได้ยินเหมือนกัน...ไม่ดับก้อเสียงอีผู้หญิงในจีพีเอสมันจะเปลี่ยนนี่แหละ

เมื่อคืนเพิ่งโดนหลอกไปคนนึง นอนจับไข้เลย ของแท้แน่นอน

ไปธุระก่อนครับ ปะเดี๋ยวมาเล่าให้ฟัง

เมื่อคืนเพิ่งโดนหลอกไปคนนึง นอนจับไข้เลย ของแท้แน่นอน

ไปธุระก่อนครับ ปะเดี๋ยวมาเล่าให้ฟัง

ปูเสื่อรออ่านคับ ...

ปล. เซฟหน้า 300 แปลงที่ไหนคับ แอ๊ .....:coolly-0044: