กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โปรแกรมกิจกรรม Cefiro-Thailand ไตรมาสแรก

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
อืม พลาด 2 รายการเหมือนกัน

งานแรกไปปาย งานสองไป นครนายก..งาน 3 เจอกัน

ควอเตอร์ไมล์เลื่อนนะครับ
จากวันที่ 20 มีนาคมเป็นวันเสาร์ที่ 3 เมษายน
ส่วนมอเตอร์โชว์ เป็นวันที่ 2 เมษายนติด ๆ กันเลย
ทางผู้จัดงานให้สิทธิ์เข้าไปจอดได้ 150 คันครับ

ควอเตอร์ไมล์เลื่อนนะครับ
จากวันที่ 20 มีนาคมเป็นวันเสาร์ที่ 3 เมษายน
ส่วนมอเตอร์โชว์ เป็นวันที่ 2 เมษายนติด ๆ กันเลย
ทางผู้จัดงานให้สิทธิ์เข้าไปจอดได้ 150 คันครับ

แล้วมีตติ้ง ครั้งต่อไปเมื่อไหร่อ่ะคับพี่ออย:coolly-0043::coolly-0023::coolly-0044::coolly-0001:

แล้วมีตติ้ง ครั้งต่อไปเมื่อไหร่อ่ะคับพี่ออย:coolly-0043::coolly-0023::coolly-0044::coolly-0001:
กำลังดู ๆ อยู่ครับว่าจะจัดดีมั๊ย
ทั้งสถานการณ์บ้านเมืองที่ไม่ค่อยจะดีนัก
ทั้งสมาชิกเองที่ให้ความร่วมมือกันน้อย
บอกตรง ๆ ว่ากัวขาดทุนครับ

พักรักษาแผลก่อน แล้วไปเจอกันงานครบรอบ 7 ปีเลย.ทีเดียว.อั้นไว้ให้อยากหนักๆ จะได้มากันเยอะๆ ดีมั้ย

พักรักษาแผลก่อน แล้วไปเจอกันงานครบรอบ 7 ปีเลย.ทีเดียว.อั้นไว้ให้อยากหนักๆ จะได้มากันเยอะๆ ดีมั้ย
แล้ว ครบรอบ 7 ปีมีมะไหร่อ่ะป๋า:coolly-0043:

กำลังดู ๆ อยู่ครับว่าจะจัดดีมั๊ย
ทั้งสถานการณ์บ้านเมืองที่ไม่ค่อยจะดีนัก
ทั้งสมาชิกเองที่ให้ความร่วมมือกันน้อย
บอกตรง ๆ ว่ากัวขาดทุนครับ

เห็นด้วยครับทั่นรอง จัดบ่อยไปมันจะเฝือ ทำให้ไม่มีแรงจูงใจให้อยากมามีทติ้ง นานๆจัดมันจะแลดูขลัง และมีแรงดึงดูดให้อยากมากัน เพราะถ้าพลาด..ก็อีกนานกว่าจะมีอีกครั้ง อะไรประมาณนี้

ช่ายแล้วครับ :coolly-0039:

นอกรอบได้ ถ้ารอม่ายไหว..

เห็นด้วยกับป๋ารองครับ ถ้าใครรอไม่ไหว ก็นัดนอกรอบกันเอาเองครับ นั่นหมายความว่ามีแรงจูงใจที่อยากจะเจอกัน

นอกรอบได้ ถ้ารอม่ายไหว..

อ้าวว.. มะคืน ป๋า จัดนอกรอบ ที่บ้านเหรอคับ และไม่เห็น กริ๊ง กร๊างงง บอกกันบ้างเลยอ่าคับป๋า....วัยรุ่นเซ็งงงงง :coolly-0029: พลาดดดซะแล้วเรา :coolly-0029::coolly-0027:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน