กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

12 - ก.ย. - 25xx Happy BirthDay A31-Jhae

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31069

Rookie ผู้(เคย)กว้างขว้าง
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
คงไม่มีอะไรบอกมากไปกว่า

"ผมรักคุณนะ"

ขอให้ทุกๆวัน

เป็นวันที่ดี

วันที่มีความสุข

"ของเรา"

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

HBD นะจ๊ะพี่แจะ

ขอให้สวยวันสวยคืนน้าาาา

มีความสุขมากๆ ถือไม่เท้ายอดทองกระบองยอดเพชรนะก๊าบบบบ

น่ารักจริงๆ สุขสันต์วันเกิดครับ รุ่งเรืองๆในทุกๆด้านตลอดไป

ขอบคุณของขวัญที่ดีที่สุด และ มีมาตลอดช่วงเวลาที่มีกัน
^^:coolly-0044:

do u know ? u r the best gift for me . love u ka ^^

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
สุขสันต์วันครบรอบนะน้องรัก ขอให้มีความสุขเยอะๆ และขอให้ทุกๆ วันเป็นวันที่สดใส

ขอให้มีความสุข น่ะครับ งาน 7 ปี อัทยาสัย ดีจิงๆ ครับ เพ่ ขนาดไม่รุจัก กันน่ะเนี้ย 5 5 5 ผมคน ที่นั่งโตะเดียวกับ เพ่แบ๊งค์ อ่ะครับ เมา 285 อิอิ:coolly-0028:

คิดสิ่งใดให้สมดังปราถนาน่ะครับ

สุขสันตืวันเกิดจ๊ะน้องสาวสุดที่รัก มีความสุขนะจ๊ะ

แฮปปี้เบิทเดย์นะจ๊ะน้องแจะ ขอให้มีความสุขเยอะ ๆ นะจ๊ะ

(วันเกิด วันเดียวกับโดม ปกรณ์ ลัม เลย คนเกิดวันนี้ เค้าว่ามีเสน่ห์)

สุขสันต์วันเกิดครับน้องสาว
ขอให้เติบโต สดใสและแข็งแรง อายุมั่นขวัญยืน ถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชร

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
คิดสิ่งใดสมความปรารถนา มีความสุขไร้ทุกข์ตลอดนะจ๊ะน้องสาว ณ เซฟไทย

ขอให้น้องสาว สวยวันสวยคืน มีแฟนหล่อๆนิสัยดี รักกันยาวนานนนน...ตลอดไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน