กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

12 - ก.ย. - 25xx Happy BirthDay A31-Jhae

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เขาพูดกันหมดแล้วอะ....ก้ตามนั้นทั้งหมดอะครับ (กระทู้วิ่งไวจริงๆ ):coolly-0022:

ไม่จิ๊ง เสี่ยบอลรักครอบครัวจาตาย ชะมะ ...สุขสันต์วันเกิดคัฟซ๊อ ขอให้สุขภาพแข็แรง ..ปล.(เสี่ยบอลช่างเป็นผุ้ชายที่โรแมนติก เหมือนผมเลย ฮี่ๆๆ)

ถ้าเป็นเหมือนพี่ผมตายดีกว่า :coolly-0028:

พี่แหละไม่รักผม ฮึ ทำกันได้
5555 กูบอกมันแล้ว มันบอกขอเทส แต่กูขำมันตีนิ่ง
ทำหน้าแบ๊วเปลี่ยนเรื่องอย่างไวอะ 55555
ดูดิ๊ กูโดนมันด่าเลย ไอแจะ 5555

5555 กูบอกมันแล้ว มันบอกขอเทส แต่กูขำมันตีนิ่ง
ทำหน้าแบ๊วเปลี่ยนเรื่องอย่างไวอะ 55555
ดูดิ๊ กูโดนมันด่าเลย ไอแจะ 5555

เดี๋ยวผมเอาให้ sakana ดูดมั่งเลยนิ :coolly-0028:

ขอบคุณพี่น้องทุกคนมากๆๆๆๆ ค่ะ

ไม่มีคำอวยพรที่ไหน อบอุ่นเหมือนที่นี่อีกแล้ววว :coolly-0033:(ซึ้งป่ะ )

และ พยายาม จะ ลด ละ เลิก แรด อยู่นะ Rookie :coolly-0044:

PS : ขอบคุณพีน้อง Cefiro ดึกดำบรรพ์ ทั้งหลาย
ที่ยังคงรัก ยังเป็นห่วง น้องคนนี้อยู่เหมือนเดิม
ตั้งแต่วันแรก - วันนี้ 7 ปีแล้วนะพี่ ที่เราอยู่ด้วยกัน

รักว่ะ :coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

สุขสันต์วันเกิดจ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

s31 Hotel Sukhumvit 31 :coolly-0010:
ถุ๊ยยยยยย ไฮโซสัดๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน