กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

12 - ก.ย. - 25xx Happy BirthDay A31-Jhae

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สุขสันต์วันเกิดว่ะ ขอรวยขึ้นอีกนะเพื่อน ขอให้สมปรารถนากับสิ่งที่ต้องการนะเพื่อน เบิร์ดเดย์ว่ะ

HBD. นะจ๊ะพี่สาวคนสวย รักนะจุ๊บๆ

ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะค่ะ สู้ ๆ กับการทำงาน

เหนื่อยก็พักผ่อนซะบ้างพี่สาว.. เห็นทำงานหนักทุกวันเลย

ดูแลสุขภาพด้วยนะ... :coolly-0001:

มีความสุขกับชีวิต กับงานที่ทำ กับคนที่รัก สุขสันต์วันเกิดเว้ย น้องรัก.....

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขอให้มีความสุขมากๆในวันแต่งงานเอ้ยวันเกิดครับ

อวยพรมันทีเดียวเลยละกันนะ อิอิ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
งง ๆ...... เข้า มา อ้าว วัน เกิด นี่ หว่า

HBD.คัฟฟฟฟ เฮง เฮง เฮง รวย รวย รวย

แต่งงานบอกด้วยนะคัฟฟ อิ อิ

มีความสุขสมหวังตลอดปีเลยแจะน้องเลิฟ
ไม่น่าเชื่อเลย คลับคล้ายว่าเพิ่งอวยพรไปแหม็บๆ
ไหงเวลาช่วงขวบปี มันผ่านไปเร็วขนาดนี้หว่า
เอ๊า ป๋า + ให้แจะไปอีก 1 บวกกับของเดิม
แม๊..ทำให้มีความรู้สึกว่า ชีวิตมีแต้มเพิ่มขึ้นมาอีกแย้วว
เอิ๊กๆๆๆ ดีใจด้วยน้องเลิฟ

ป๋าเองว็อยยย
:coolly-0001:

ขอให้คู่บ่าว-สาว..เอ๊ย! ขอให้น้องสาวสุดที่รักมีความสุขมากๆ
ขอให้สวยวันสวยคืน ร่ำรวยๆ มีข่าวดีก็อย่าลืมบอกมั่งน๊า...
HBD ค๊าบบบบบบบ..... :coolly-0009:

คงไม่มีอะไรบอกมากไปกว่า

"ผมรักคุณนะ"

ขอให้ทุกๆวัน

เป็นวันที่ดี

วันที่มีความสุข

"ของเรา"

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:
ถุ๊ยยยยย รักมัน แล้วเสือกหนีไปลงอ่างทำมัยคนเดียว
ยังงัยก็ สุขสันต์วันเกิดนะ น้องเลิฟ.....
ขอให้ควบคุมสถานการทุกอย่างให้ได้ แล้วก็ตั้งใจทำงาน
แล้วอะไรที่ไม่ดีอะ เลิกได้แล้ว เพื่อคนที่เรารัก

ถุ๊ยยยยย รักมัน แล้วเสือกหนีไปลงอ่างทำมัยคนเดียว
ยังงัยก็ สุขสันต์วันเกิดนะ น้องเลิฟ.....
ขอให้ควบคุมสถานการทุกอย่างให้ได้ แล้วก็ตั้งใจทำงาน
แล้วอะไรที่ไม่ดีอะ เลิกได้แล้ว เพื่อคนที่เรารัก

พี่แหละไม่รักผม ฮึ ทำกันได้

พี่แหละไม่รักผม ฮึ ทำกันได้
ไม่จิ๊ง เสี่ยบอลรักครอบครัวจาตาย ชะมะ ...สุขสันต์วันเกิดคัฟซ๊อ ขอให้สุขภาพแข็แรง ..ปล.(เสี่ยบอลช่างเป็นผุ้ชายที่โรแมนติก เหมือนผมเลย ฮี่ๆๆ)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน