กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> HAPPY BIRTHDAY พี่ต้น ปณิธาน A31453 <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
จะแลกกะผมมั๊ยหล่ะครับ :coolly-0010:

มึงถามผิดตัวละ ไอเฮี่ยทิดแม่งไม่มีไรจะเสียแล้ว555

71มัน........ทุกตัวไม่เคยได้ยินเค้าพูดกันเร๊อะถ้า มา มาเต็มนะแล้วจะไหวเร่อ.555..

ขอให้มีความสุขมากๆนะคับน้าต้น..ร่ำรวยๆเด้อ
HBD ค๊าบบบบบ..... :coolly-0005:

นึกว่ามัน HBD ตัวเอง

อิอิ ขอให้มีความสุขมากๆครับ

มันที่พี่เหน่งว่าหมายถึงผมปะครับ?

ถ้าใช่

555++

อย่าว่าแต่พี่เลย

ผมเอง ยัง งง ๆ อยู่เลยทุกวันนี้ ชื่อก็เหมือน เลขสมาชิกก็คล้าย :coolly-0046:

ขอบคุณทุกๆท่านอีกครั้งครับ...
แก่ขึ้นอีกปีละ.

เฮ้ออออออ

ขอร่วมแสดงความยินดีในวันคล้ายวันเกิดของน้องชาย มีความสุข มีความสมหวัง มีความเจริญรุ่งเรืองทั้งในชีวิตส่วนตัว ชีวิตครอบครัว และหน้าที่การงาน สำเร็จเสร็จกิจสุขสมทุกลีลา..
เออ.ว่าแต่เจอคนที่ใช่ยังหว่า...ความสุขอยู่คู่น้องต้น..นิธานครับ

ขอบคุณต้นฟักทอง ที่ตั้งกระทู้วันเกิดให้ต้นนิธาน
ขอให้ต้นนิธานมีความสุขมาก ๆ และขอให้ความดีบังเกิดกะต้นฟักทอง
และขอให้ต้นฟักทองมีความสุขเช่นเดียวกันกับต้นนิธาน

สุดท้ายทั้งต้นนิธาน และต้นฟักทองขอให้มีความสุขมากมาย

ปล.กรูชักงงกะชื่อเอง2คนว่ะ
ปล.2 ไม่เกี่ยวกะต้นฟักทอง แต่ฝากถึงต้นนิธาน
ผมยังติดค้างทริปน้าอยู่นะ คิดว่าธันวาคงได้จัด

อบคุณครับป๋าลอง... โดนใจมาก สำหรับ "สำเร็จเสร็จกิจสุขสมทุกลีลา"

Thank คับน้าโด... ธันวานะ... (แต่จริงๆ กลัวหว่ะ Schedule งานโคตรยุ่งเลยช่วงนั้น)

ขอบคุณพี่เหวกบางแสนด้วยครับ.... Meeting นี้ คงได้มีโอกาสชนแก้วกันแน่ๆเลย

ทันไหมครับ......
มีความสุขมากๆครับ ขอให้มีความสุขกับทุกคนที่อยากอยู่ด้วยครับ....
ขอให้เจริญงอกงามในความรักนะครับ
มีร่างกายแข็งแรงนะ พี่ต้น..ฉึกๆ

ขอบคุณมากครับ

หลังๆ เริ่ม Rate นะเนี่ย...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน