กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++HAPPY BIRTHDAY พี่ Wolfman ขวัญใจชาวเซฟ 6 ตุลาคม++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
HBD ขอให้พี่มีความสุขมากๆนะครับ

สุขภาพร่างกายแข็งแรง คิดหวังสิ่งใดก็ให้สมปรารถนา

และก็ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ คำปรึกษาที่มีให้น้องๆเสมอมา

ขอขอบคุณพี่-น้องทุกท่านสำหรับทุกๆคำอวยพรนะครับ
และขอให้พรดีๆเหล่านี้จงมีแก่พี่น้อง cefiro-thailand ทุกๆท่านด้วยครับ

เมื่อวาน จนถึงเมื่อเช้า ผมได้มีโอกาสไปปฎิบัติธรรมมา
อานิสงที่ได้กระทำมา ขอให้ทุกๆท่าน มีความสุขกาย สบายใจ ปราศจากทุกข์ใดๆทั้งปวง

เอาบุญมาฝากด้วยครับ:)
วันนี้จะปฏิบัติอะไรดีล่ะ

วันนี้จะปฏิบัติอะไรดีล่ะ

ไปทำบุญต่อครับ เลี้ยงอาหารกลางคืนเด็กกำพร้า ไม่ได้อยู่กับพ่อ-แม่ น่าสงสารครับ น้องๆพวกนี้

ยังรอเมตตาจิต จากผู้ใจบุญ หาอพาตเม้นท์ให้อยู่ อีกหลายชีวิต

อาหารก็ไม่ค่อยมีทาน ผอม..หน้าท้องเงี้ย..แบนราบ เชียว..
ผิวเงี้ย ขาว..ซีด น่าสงสารมาก

จะไปด้วยกันไหมล่ะ?

HBD คับพี่เขียด....เข้าหน้าฝนแล้วนะพี่ ระวัง งะ งะ งูด้วย ...เห็นเข้าบ้านประจำเลย 555

ไปทำบุญต่อครับ เลี้ยงอาหารกลางคืนเด็กกำพร้า ไม่ได้อยู่กับพ่อ-แม่ น่าสงสารครับ น้องๆพวกนี้

ยังรอเมตตาจิต จากผู้ใจบุญ หาอพาตเม้นท์ให้อยู่ อีกหลายชีวิต

อาหารก็ไม่ค่อยมีทาน ผอม..หน้าท้องเงี้ย..แบนราบ เชียว..

บรรทัดแรกมาดีมากครับพี่.......:coolly-0028:

ถ้าพี่จะเมตตาเลี้ยงน้องฉลองวันเกิดพี่ซักครั้ง ผมก้อมิอาจปฎิเสธได้นะครับ

แหม่ ผู้หลักผู้ใหญ่ชวนไปทำบุญเยี่ยงนี้ ถือเป็นการดี
ว่าแต่ ไอน้องๆพวกนี้ เค้านั่งรอข้าวสาร อาหารคาว
แถวไหนล่ะคับ พี่คับ น่าสงสารจิง....

แหม่ ผู้หลักผู้ใหญ่ชวนไปทำบุญเยี่ยงนี้ ถือเป็นการดี
ว่าแต่ ไอน้องๆพวกนี้ เค้านั่งรอข้าวสาร อาหารคาว
แถวไหนล่ะคับ พี่คับ น่าสงสารจิง....

พาพวกเด็กๆ ไปเที่ยวสวนสนุกให้สบายใจกันก่อนแล้วค่อยมีพิธีบริจาคครับ

สวนสนุกอยู่แถวๆกาญจนาภิเษก อยู่ด้านหลัง เทสโก้ โลตัส น่ะ

attachment.php

ไฟล์แนบ

70.8 KB · อ่าน: 149
สงสัยจะเป็นมูลนิธิใหญ่....เค้ามีเสื้อผ้าใส่กันมั๊ยอะ

พาพวกเด็กๆ ไปเที่ยวสวนสนุกให้สบายใจกันก่อนแล้วค่อยมีพิธีบริจาคครับ

สวนสนุกอยู่แถวๆกาญจนาภิเษก อยู่ด้านหลัง เทสโก้ โลตัส น่ะ

attachment.php

ทำไมต้องเป็นรูป กล้วยด้วยพี่....

สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่

ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรงครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน