กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> HAPPY BIRTHDAY พี่ต้น ปณิธาน A31453 <<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

มึงแอบไปคนเดียวบ่อยแล้ว กูเลยไม่อยากชวน

ถรุ๊ยยยยยยยยย ผมเลิกหมดแล้ว พี่ก็รู้ :coolly-0023:

ถามกี่ทีผมก็ยืนยันว่าผมรักของผมคนเดียว :coolly-0010:

ถรุ๊ยยยยยยยยย ผมเลิกหมดแล้ว พี่ก็รู้ :coolly-0023:

ถามกี่ทีผมก็ยืนยันว่าผมรักของผมคนเดียว :coolly-0010:
ใช่ๆ มึงเปลี่ยนไปเยอะเลย แต่ ถ้ามึง
ไม่เกมส์ไอกระดาษที่เขียนชี้แจงวันนั้นนะ
กูเชื่อสนิทเลย ว่ามึงเลิก...ขากกกก
55555

สุขสันต์วันเกิดอีกทีคับ พี่โต้นนนนนนน

ใช่ๆ มึงเปลี่ยนไปเยอะเลย แต่ ถ้ามึง
ไม่เกมส์ไอกระดาษที่เขียนชี้แจงวันนั้นนะ
กูเชื่อสนิทเลย ว่ามึงเลิก...ขากกกก
55555

สุขสันต์วันเกิดอีกทีคับ พี่โต้นนนนนนน

ไม่มีพยานอ้างอิง หลักฐานเลื่อนลอยไม่มีน้ำหนัก

ศาลเค้ายกฟ้องไปแล้วครับคดีนั้น :coolly-0010:

55555

ไม่มีพยานอ้างอิง หลักฐานเลื่อนลอยไม่มีน้ำหนัก

ศาลเค้ายกฟ้องไปแล้วครับคดีนั้น :coolly-0010:

จะรื้อคดีใหม่ป่ะล่ะ..

attachment.php

เห็นว่ามีคนอยากได้ ...

ไฟล์แนบ

40.1 KB · อ่าน: 76
มึงถามผิดตัวละ ไอเฮี่ยทิดแม่งไม่มีไรจะเสียแล้ว555

มันเป็นช๊อตต่อไปครับ

ถ้าผมเล่นไอ้ทิดไม่ได้ กะว่าเอาเพื่อนพี่ทิดเป็นตัวประกัน

ดูว่าจะรักเพื่อนมั๊ย :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ไรกันอะ...นี่มันกระทู้HBD มิใช่หย๊อ??

ขอให้มีความสุขมั๊กมายนะค่ะ...หุหุ

ไรกันอะ...นี่มันกระทู้HBD มิใช่หย๊อ??

ขอให้มีความสุขมั๊กมายนะค่ะ...หุหุ

ช่ายยยยยย อ้ายพวกข้างบ่นนิ ไม่รู้เรื่อง เดี๋ยวพี่ต้นจะเสียใจได้

ขอบคุณพี่น้องมากๆ ฮะ...
แบบว่า กล่าวถึง ทุกๆ ท่าน ผู้มาอวยพรกันไม่หมดทีเดียว

เอาเป็นว่า ผมขอบคุณทุกความหวังดี ปรารถนาดี
และรู้สึกดีมากๆครับ...

ไม่รู้จะบอกยังไงดีกว่านี้แล้วครับ

ส่วนใครจะเปิดศึก หรือจะเสียอะไร หรือไม่เหลืออะไรให้เสีย อันนี้ แล้วแต่สะดวกเลยนะครับ
ผมรอซ้ำอย่างเดียว

แอ๊................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน