กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++HAPPY BIRTHDAY พี่ Wolfman ขวัญใจชาวเซฟ 6 ตุลาคม++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31211

mamamusab
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่ ( กี่ขวบแล้วหว่า ? ) ฮ่า ๆ ๆ
ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง
กิจการการค้าเจริญรุ่งเรือง ร่ำรวย ๆ
และอยู่เป็นร่มโพธิ์ ร่มไทรให้น้อง ๆ ได้พึ่งพิงนาน ๆ นะครับ
:coolly-0031::coolly-0031::coolly-0031:

สุขสันต์วันเกิดครับ พี่ ผมคงไม่ขออะไรมาก ไปกว่าขอเจอตัวพี่สักครั้ง
และขอให้พี่มีแต่ความสุขหลังจากที่ผมได้เจอพี่แล้ว

ขอให้มีความสุขความเจริญในหน้าที่การงานทุกประการ.ครับ.

ในวาระวันคล้ายวันเกิดของพี่เขียด
ผมขออำนวยพรขอให้อำนาจคุณพระศรีรัตนไตย สิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก
ปกป้องรักษาให้พี่เขียดมีสุขภาพแข็งแรง มีแต่ความสุขความเจริญ
เป็นที่รักของน้องๆทุกคนตลอดไป

สุขสันต์วันเกิดคับพี่

แรกเริ่มตั้งแต่เล่นเว็บ
ก็ได้พี่นี่แหละที่ให้คำแนะนำ
วันเกิดปีนี้ขอให้พี่มีความสุขมากๆนะครับ
ผ่านมา 4ปี กว่าๆและ ยังไม่เคยได้เจอหน้ากันเลยนะครับพี่

อุอุ น้องๆอยากเจอครับพี่เขียด
สุขสันต์วันเกิดครับพี่เขียด สุขสมหวังและสมบูรณ์พร้อมในทุกๆด้าน

สุขกระสันต์เยอะๆครับพี่เขียด
น้องอยากเจอเพราะพี่เขียดจะได้เฮฮากับน้องๆอีกครับ

ขอให้มีความสุขมากๆ ไม่เจ็บไม่จน กิจการเจริญรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไป
HBD นะคับน้าเขียดดดดด..... :coolly-0005:

มีความสุขมากๆนะครับพี่เขียด

ขอให้ทำสิ่งใดก็ขอให้ประสบความสำเร็จคร้าฟ

ตามข้างบน นะคับพี่...พี่เขียดเลี้ยงวันเกิดที่ชลบุรีวุ้ย....(แต่หาตัวแกให้เจอก่อนนะ)5555

สุขสันต์วันเกิดคับพี่เขียด

ต้นขอให้พี่มีความสุขตลอดไปนะครับ สุขภาพแข็งแรง กิจการรุ่งเรืองยิ่งใหญ่ครับ

เมื่อวันอาทิตย์ก็เพิ่งไปกิน"แซ่บ"มา

ถ้ารู้ล่วงหน้าจะแวะเข้าไปฉลองทึ่บ้านพี่เขียดจริง ๆ นะเนี่ย

ว้าวๆ แก่ไปอีกปีแล้วสินะ พี่ชาย สุขสันต์วันเกิดคับ
ขอให้พี่มีความสุข แข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่ป่วย ไม่จน
มีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิต ขอให้สำเร็จความใคร่ทุกคั้ง
ที่ลงมืปฏิบัติภารกิจ....มีความสุขมากๆคับ

สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่:coolly-0033:

ตกลงนี้ กระทู้อวยพรวันเกิด หรือ กระทู้ตามหาเจ้าของวันเกิด กันแน่

ขอให้พี่มีความสุข ไม่เจ็บ ไม่จน อะคับพี่ (ในชีวิตผมขอแค่นี้พอแระ)

ขอขอบคุณพี่-น้องทุกท่านสำหรับทุกๆคำอวยพรนะครับ
และขอให้พรดีๆเหล่านี้จงมีแก่พี่น้อง cefiro-thailand ทุกๆท่านด้วยครับ

เมื่อวาน จนถึงเมื่อเช้า ผมได้มีโอกาสไปปฎิบัติธรรมมา
อานิสงที่ได้กระทำมา ขอให้ทุกๆท่าน มีความสุขกาย สบายใจ ปราศจากทุกข์ใดๆทั้งปวง

เอาบุญมาฝากด้วยครับ:)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน