กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++HAPPY BIRTHDAY พี่ Wolfman ขวัญใจชาวเซฟ 6 ตุลาคม++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
สุขสันต์วันเกิดนะครับ
ขอให้มีความสุขมากๆ
สุขภาพแข็งแรงครับ

พาพวกเด็กๆ ไปเที่ยวสวนสนุกให้สบายใจกันก่อนแล้วค่อยมีพิธีบริจาคครับ

สวนสนุกอยู่แถวๆกาญจนาภิเษก อยู่ด้านหลัง เทสโก้ โลตัส น่ะ

attachment.php

พี่ทำซะละเอียดเลย
สนใจไปบริจาคน้ำเพื่อน้องผู้ขาดผัวนะครับพี่เขียด

มีความสุขมาก มาก ครับพี่
ไม่เจ็บ ไม่จน ค้าขายร่ำรวย ครับ

ในโอกาสวันคล้ายวันเกิด ขออนุญาตอวยพรให้พี่เขียดมีความสุข ร่ำรวยร่ำซำ เงินทองไหลมาเทมาอย่างกับน้ำป่าที่สวนผึ้ง และสิ่งที่ขาดไม่ได้สุขภาพทั้งแข็งทั้งแรงดีไม่มีตกเพื่อเกมส์กีฬาที่ชอบครับ

เอา........
นัดมาวันไหน มารับด้วย...
เด๋วจัดให้พี่ วีคหน้านะ วีคนี้ผมไปพัทยาอ่ะ

ในโอกาสวันคล้ายวันเกิด ขออนุญาตอวยพรให้พี่เขียดมีความสุข ร่ำรวยร่ำซำ เงินทองไหลมาเทมาอย่างกับน้ำป่าที่สวนผึ้ง และสิ่งที่ขาดไม่ได้สุขภาพทั้งแข็งทั้งแรงดีไม่มีตกเพื่อเกมส์กีฬาที่ชอบครับ
กีฬาไรหว่า ฮ่า ๆ ๆ

ช่วงนี้ซ้อมบอล อยู่ที่สนามคริสตัลปาร์ค ครับ

เดือนหน้าจะไปเตะบอลกับนายกซักกะหน่อย

ถึงผมกับพี่ยังมั้ยเคยเห็นหน้ากัน ผมขอให้พี่มีความสุข มีเงิน มีทอง ร่างกายแข็งๆแรงๆน๊ะพี่ :coolly-0010:

ตามนั้นท่านพี่ ตั้งแต่หน้าแรก...ยันหน้านี้ ท่อนนี้
จัดปัย...ขอให้พี่มั่งมีศรีสุข ตลอดกาลนาน เทอญ

ขอบคุณอีกครั้ง สำหรับทุกๆคำอวยพรครับ
ขอให้พรดีๆที่ผมได้รับมา จงกลับไปหาทุกๆท่านด้วยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน