กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Happy Birthday ไอ้เอก(ไอ้แระชมพู)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31401
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31401

aoh_sriracha
Cefiro-Thailand Members
Happy Birthday ทู ยู นะไอ้น้อง
ว่างเว้นเมากันเรา รักษาสูขภาพ ด้วย
ร่ำรวยเงินทองแข็งๆแรงๆ ครับ.........

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับแระ ได้ข่าวมาแว่วๆ ว่ากำลังลำบากเรื่องงานอยู่ สู้ๆต่อไปนะครับ

ขอให้มีความสุขมากๆ ร่ำรวยๆ หล่อๆยิ่งๆขึ้นไปอีกนะคับพี่โดม
HBD ค๊าบบบบบบ..... :coolly-0005:

ปล. ว่างๆจาเข้าไปหา ตามที่คุยไว้อ่ะ :coolly-0044:

สุขสันต์วันเกิดน้องเลิฟ เลิกดูดม้ากะพาพวกไปตีกันที่ลานรถบั๊มได้แล้วนะ
โตแล้ว........

สุขสันต์วันเกิดน้องเลิฟ เลิกดูดม้ากะพาพวกไปตีกันที่ลานรถบั๊มได้แล้วนะ
โตแล้ว........

ใช่เลิกได้แล้ว พี่เค้ายังเลิกเลย จากเสพมาขายแทน..อิอิล้อเล่นนะพี่ :coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน