กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

***7th Anniversaries Cefiro-Thailand ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

อยากรุจัก ทุก ๆ คน เลย ครับ ใช้ มัน มา 7 ปี รู้ จัก คน ใน เวปนี้ น้อย มาก มาย ขอเมา ด้วย คน ครับ ^^ กิน ไม่ เก่ง แต่ กิน ไม่หยุด ครับ *-* เอ้าโชน 5555+ เหนหุ่นล่ะหนาว:coolly-0010:

อยากรุจัก ทุก ๆ คน เลย ครับ ใช้ มัน มา 7 ปี รู้ จัก คน ใน เวปนี้ น้อย มาก มาย ขอเมา ด้วย คน ครับ ^^ กิน ไม่ เก่ง แต่ กิน ไม่หยุด ครับ *-* เอ้าโชน 5555+

จัดครับ ชุดใหญ่ 55+:coolly-0009::coolly-0009:

อยากรุจัก ทุก ๆ คน เลย ครับ ใช้ มัน มา 7 ปี รู้ จัก คน ใน เวปนี้ น้อย มาก มาย ขอเมา ด้วย คน ครับ ^^ กิน ไม่ เก่ง แต่ กิน ไม่หยุด ครับ *-* เอ้าโชน 5555+ เหนหุ่นล่ะหนาว:coolly-0010:
แร้วเจอกันวันงานคับน้า...
เอ้าวววโชนนนนนนนน....เอิ๊กซ์ซ์ซ์ :coolly-0017:

Re: ***7th Anniversaries Cefiro-Thailand ***
<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->อ้างถึง:
[TBODY] [TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">กระทู้ต้ Re: ***7th Anniversaries Cefiro-Thailand ***
<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->อ้างถึง:
[/URL]
ก็เห็นมาววววว ทุกทีอ่ะเพ่........................
[TBODY] [/TBODY]
ตามนั้นคับ....เฟิร์ม!!!.. :coolly-0028:
<!-- / message --><!-- sig -->นฉบับโดยคุณ A31049 ไม่มาวไม่กลับ
[/TD] [/TBODY]

ก็เห็นมาววววว ทุกทีอ่ะเพ่........................
<!-- / message --><!-- sig -->__________________
ออกตัวแรง อาจไม่ได้แปลว่าเร็ว
ตกคูอยู่ข้างทางเยอะแยะไป
ทำอะไรมีสติยั้งคิด และรอบคอบครับ
ไม่มาวแล้วจะไปทำไม ละ คร๊าบ555

<!-- / sig -->

หยุดเสาร์-ทิตย์ก๊าบบบบ...
ยางหนักหัวอยู่เรยยยยย.... :coolly-0007:

555555555

ก็เคยบอกแล้วนิ...กินเหล้าอ่ะ...ชอบหาของมาวางทับหัวกันทำมั้ย...55555

ปล.ผมหยุดมาได้สองวันละเกิบตาย...วันนี้ก็ว่าจะไปหาเรื่องตายอยู่เหมือนกัน:coolly-0028:

มะวานหนักไปหน่อย...ทั้งเหล้าทั้งเบียร์

จากบ่าย 3 ยาวจนเกือบตี 3..... :coolly-0007:

มาขอลงชื่อด้วยคนนะครับ

ขอไปร่วมแสดงความยินดีงานครบรอบ 7 ปี Cefiro-Thailand ด้วยคนนะครับ
ผมในนามสมาชิก A31661 และสมาชิกอีกคนใน A31Club

ขอพวกเราชาว A31Club ไปร่วมงานสนุกสนานกับพวกพี่ๆ Cefiro-Thailand ด้วยนะครับ ทางเราขอแจ้งจำนวนคราวๆที่จะไปร่วมงาน คือประมามาณ 30คน และรถอีก 20กว่าคันขึ้นไป ยังไง ขอแจ้งไว้ด้วยนะครับ

ป๋าลอง พี่ออย เดี๋ยวผมโทรแจ้งอีกครั้งในวันพรุ่งนี้ครับ ขอบคุณครับผม

ขอบคุณครับ

มาขอลงชื่อด้วยคนนะครับ

ขอไปร่วมแสดงความยินดีงานครบรอบ 7 ปี Cefiro-Thailand ด้วยคนนะครับ
ผมในนามสมาชิก A31661 และสมาชิกอีกคนใน A31Club

ขอพวกเราชาว A31Club ไปร่วมงานสนุกสนานกับพวกพี่ๆ Cefiro-Thailand ด้วยนะครับ ทางเราขอแจ้งจำนวนคราวๆที่จะไปร่วมงาน คือประมามาณ 30คน และรถอีก 20กว่าคันขึ้นไป ยังไง ขอแจ้งไว้ด้วยนะครับ

ป๋าลอง พี่ออย เดี๋ยวผมโทรแจ้งอีกครั้งในวันพรุ่งนี้ครับ ขอบคุณครับผม

ขอบคุณครับ

ดีจัง
จะได้มีเพื่อนเพิ่ม
อิอิ
:coolly-0005:

ไปด้วยครับ เห็นว่ามีการจับฉลากแจกของรางวัลให้แก่ผู้มาร่วมงานด้วย ใช่ไหมครับ
ผมเลยจะมอบของไปเป็นของรางวัล คือ ยอยพวงมาลัย2ตัวตามรูปคับ
แล้วจะต้องเอาไปให้ไคร ช่วยบอกผมด้วยนะคับ 081-4007605 AAA

ไฟล์แนบ

51.1 KB · อ่าน: 35

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน