กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Born to be Cef/'/Thai (A311133)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311148
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311148

Cefiro-Thailand Members
<iframe width="640" height="480" src="//www.youtube.com/embed/u4GZwr2RaOI" frameborder="0" allowfullscreen></iframe]​

Born to be Cef/'/Thai เทปแรก กับ A311133 น้าเหลิม
เฉลิมชาติการาจครับ​

สำหรับกำหนดการณ์ก็ทุกๆวันเสาร์ หรืออาทิตย์นะครับ
อาทิตย์ล่ะตอน ฝากไว้ด้วยครับ เผื่อเป็นประโยชน์และแนวทางให้สมาชิกได้บ้าง​

สวดยอดครับ ดูแล้วเพลินดี เหมือนพวกรายการทีวีมืออาชีพเลย

เป็นครั้งแรกที่ดูคลิปยาวๆแล้วจบ สุดยอดมาก ขอคิวถัดไปด่วนๆเลยครับ

รถน้าเหลิมแก สวยมากครับ
ถ้าผมมีเงินสด นี่จัดไปแล้วววว

สุดยอดมากไอ้น้องปาล์ม เหมือนนั่งคุย นั่งฟังกันไปด้วยเลย
ปล.อู่ดี มีเครื่องดื่ม

เยี่ยมเลยคับ นึกว่ามืออาชีพมาเอง สุดยอดมาก เป็นประโยชน์ดีคับ ถ้าสั้นกว่านี้หน่อยน่าจะโอ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน