กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

C Wash Thailand - Car Care ที่ครบเครื่องเรื่องการดูแลรักษารถยนต์ ^^

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย cwash
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

C Wash มั่นใจว่าพนักงานของเราทุกคนผ่านการฝึกสอนมาเป็นอย่างดี

ดูแลและใส่ใจต่อคุณภาพของงานตามโปรแกรมที่ลูกค้าเลือกใช้บริการ

ให้สมกับความไว้วางใจที่ลูกค้าทุกท่านมีให้เราทีมงาน C Wash ครับ

C Wash Glass Coating เคลือบแก้วกับ Porsche สีเหลืองสดๆ

ป้องกันผิวจากรอยขีดข่วนและคราบสกปรกต่างๆได้เป็นอย่างดี

ดูแลรักษาง่ายมากๆ พร้อมรับประกัน 1 ปีเต็ม

มาลองทำ Glass Coating กันที่ C Wash นะครับ ^^

C Wash ทั้ง 4 สาขา ยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับ

เราบริการให้เต็มฝีมืออย่างแน่นอนครับ

เราดูแลรถอย่างคนรักรถครับ ^^

Honda Jazz กับสีเหลืองสดใสมากฝากครับ

ลมหนาวเริ่มเข้ามาแล้วนะครับ

ยังไงอย่าลืมเข้ามาทำความสะอาดผิวรถด้วย Cleaner Set นะครับ

ขจัดคราบไคล คราบสกปรกฝังแน่นต่างๆที่สะสมบนผิวในช่วงฤดูฝน

คืนความใสและสะอาดให้กับผิวรถครับ

ช่วงนี้ C Wash มีโปรโมชั่นดีๆหลายตัว

ติดต่อสอบถามได้ที่สาขาที่เข้ารับบริการได้เลยครับ ^^

** อย่าทิ้งคราบสกปรกไว้นานนะครับ เนื่องจากคราบต่างๆนั้น

ทิ้งนานยิ่งแน่น เอาออกยาก จะทำให้เสียเวลาและค่าใช่จ่ายมากขึ้นครับ

ด้วยความปรารถนาดีจาก C Wash Car Detailing Center

รถใหม่ป้ายแดง ถ้าหมั่นบำรุงรักษาตั้งแต่เริ่มต้น

โอกาสเกิดรอยขนแมวและคราบสกปรกฝังแน่นต่างๆก็จะน้อยมากๆครับ

หากเกิดปัญหาก็จะแก้ได้ง่ายกว่าเยอะเลยครับ

เนื่องจากมีชั้นน้ำยา Glass Coating หรือ Wax ช่วยปกป้องไว้ครับ

สีของรถนั้นจะ สวย เงา ใส ไปอีกนานแสนนานเลยครับ ^^

ต้อนรับเช้าวันศุกร์ด้วย Volvo XC 90 ครับ

อยากให้รถเงา ใสเหมือนกระจก แวะมาให้ C Wash ดูแลนะครับ

เรามีโปรแกรมหลากหลายไว้รองรับความต้องการของทุกท่านครับ ^^

รถสีอ่อนหรือสีเข้มก็เงาได้ ถ้าหมั่นดูแลรักษาอย่างสม่ำเสมอ

C Wash มีผลิตภัณฑ์บำรุงรักษาสีรถที่แยกโทนสีอ่อนและสีเข้มโดยเฉพาะ

เนื่องจากแต่ละโทนสีนั้นมีความต้องการที่แตกต่างกันครับ

หน้าฝนผ่านไป มักทิ้งคราบสกปรกฝังแน่นต่างๆไว้บนผิวรถไม่มากก็น้อย

แนะนำให้ทำโปรแกรมขจัดคราบฝังแน่นสักครั้ง เพื่อขจัดคราบต่างๆที่อยู่บนผิวรถออกให้หมด

หรือหากมีรอยค่อนข้างมากแนะนำโปรแกรมขัดลบรอย ซึ่งนอกจากจะทำความสะอาดผิวแล้ว

ยังช่วยขจัดรอยต่างๆออกจากผิวรถด้วยครับ

ทำให้รถนั้นกลับมา เงา ใส เหมือนใหม่อีกครั้งครับ ^^

ประสบปัญหาเรื่องการดูแลรักษารถยนต์ ต้องการคำปรึกษา สอบถามที่ C Wash ได้เสมอครับ

C Wash ทั้ง 4 สาขา ยินดีบริการและให้คำปรึกษาครับ ^^

1. สยามกิตติ์ สยามสแควร์ (081) 905 - 9136

2. แพลกตินั่ม ประตูน้ำ (081) 914 - 4250

3. วิทยกิตต์ สยามสแควร์ (081) 866 - 3354

4. มหาดไทย (084) 915 - 3818

ขอบคุณมากๆที่ไว้ใจให้ C Wash ดูแลนะครับ

การเริ่มดูแลตั้งแต่ยังเป็นรถใหม่ป้ายแดง เป็นวิธีที่ถูกต้องและปลอดภัยที่สุดสำหรับผิวรถครับ ^^

อย่าลืมเข้ามาทำความสะอาดคราบฝังแน่นต่างๆที่สะสมไว้ตั้งแต่ฤดูฝนนะครับ

นอกจากจะคืนความ สดใส ให้กับผิวรถและผิวสัมผัสที่ นุ่มมือ

แล้วยังช้วยป้องกัน ไฟฟ้าสถิต ในช่วงหน้าหนาวได้เป็นอย่างดีด้วยครับ ^^

ต้อนรับเช้าวันพฤหัสด้วยท้องฟ้าสดใส

มีโอกาสแวะมาขจัดคราบสกปรกฝังแน่นกันนะครับ

C Wash ดูแลให้เต็มที่เลยครับ ^^

C Wash Glass Coating - เคลือบแก้ว ใสๆ ทนๆ กันความร้อน UV

คราบสกปรก & สารเคมีต่างๆ และรอยขีดข่วนได้เป็นอย่างดี

นอกจากนี้ยังดูแลรักษาได้ง่ายมากๆครับ

มาใช้บริการได้ที่ C Wash ทั้ง 4 สาขา ครับ

1. สยามกิตติ์ สยามสแควร์ (081) 905 - 9136

2. แพลกตินั่ม ประตูน้ำ (081) 914 - 4250

3. วิทยกิตต์ สยามสแควร์ (081) 866 - 3354

4. มหาดไทย (084) 915 - 3818

รถสีขาวเป็นสีที่ดูแลได้ค่อนข้างยากเนื่องจากคราบหมองเหลืองและคราบดำฝังแน่นต่างๆจะเห็นได้ชัดมาก

ดังนั้นการทำ Glass Coating นั้นจึงเป็นการดูแลรักษาที่เหมาะสมและปลอดภัยที่สุดสำหรับผิวรถครับ

ขอขอบคุณ คุณเอกวิทย์ สุคนธมาน ที่ไว้ใจเลือกใช้บริการทำ Glass Coating ที่สาขามหาดไทย มา ณ.ที่นี้ด้วยครับ

Glass Coating สร้างชั้นฟิล์มหนา กันรอย กันคราบต่างๆได้เป็นอย่างดี

อีก 1 บริการที่อยากให้ทุกท่านได้มาใช้บริการที่ C Wash ครับ

C Wash Glass Coating - เคลือบแก้วสวยๆปกป้องได้ดีมากๆครับ ชั้นแก้วหนาอย่างเห็นได้ชัดด้วยตาเปล่า ป้องกันรอยขีดข่วนและคราบสกปรกต่างๆได้อย่างดีเยี่ยม ลองพิสูจน์ด้วยตัวเอง แล้วคุณจะรู้ว่ามันคุ้มค่าเกินราคาแน่นอนครับ

โปรโมชั่นสุดพิเศษต้อนรับปีใหม่ที่จะถึงนี้ เพื่อขอบคุณลูกค้าทุกท่าน ที่สนับสนุน C Wash ด้วยดีเสมอมา

C Wash Glass Coating - ราคาสุดคุ้ม วันนี้ - 31 มค 57 เท่านั้นครับ

C Wash Yearly Package - ดูแลกันตลอดปีทั้งภายนอกและภายในด้วยโปรแกรม Yearly Package สุดคุ้มและประหยัด

พร้อมรับส่วนลดพิเศษ 15% !!! สำหรับโปรแกรมอื่นๆของ C Wash ตลอดอายุ Package ครับ

เลือกใช้บริการโปรโมชั่นและแพคเกจได้ที่ C Wash สาขาที่เข้าร่วมรายการได้เลยนะครับ

1. สาขา สยามกิตติ์ ชั้น 8 อาคาร สยามกิตติ์ - สยามสแควร์ ( 081) 905 - 9136

2. สาขา วิทยกิตติ์ ชั้น 7 อาคาร วิทยกิตติ์ - สยามสแควร์ (081) 866 - 3354

3. สาขา แพลกตินั่ม ชั้น 8 อาคาร แพลกตินั่มแฟชั่นมอลล์ - ประตูน้ำ (081) 914 - 4250

C Wash PCS Program - โปรแกรมขัดสีเต็มระบบ

ลบรอยขีดข่วนและขจัดคราบสกปรกฝังแน่นต่างๆที่เกิดจากการใช้งานในชีวิตประจำวัน

พร้อมชักเงาผิวให้กลับมาดูใหม่เหมือนรถป้ายแดงครับ

เงา สวย และ เด่น กว่ารถคันอื่นๆรอบข้างแน่นอนครับ ^^

** ช่วงนี้มีโปรแกรม Yearly Package ด้วยนะครับ

ราคาประหยัดมากๆ เพื่อคืนกำไรให้กับลูกค้าทุกท่านที่สนับสนุน C Wash มาโดยตลอดครับ

รับจำนวนจำกัดนะครับ ติดต่อที่สาขาที่เข้ารับบริการได้เลยนะครับ **

รถจะ เงา ไม่ได้อยู่ที่เก่าหรือใหม่ อยู่ที่ว่าเราดูแลรักษาหรือไม่ต่างหากครับ

ลองมาขัดลบรอยที่ C Wash ดูซักรอบนะครับ

แล้วจะรู้ว่ารถที่ผ่านการดูแลรักษาจาก C Wash นั้น

สวยและเงากว่าเดิมแค่ไหนครับ ^^

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน