กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ CEF-71 ขอขอบคุณ +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31243

BIG CEF 71
Super Moderator
ผม ตัวแทน และ ประธานกลุ่ม CEF-71 ต้องขอขอบคุณพี่น้องทุกท่าน
ที่ให้ความร่วมมือ มางานมิตติ้งของ CEFIRO-THAILAND ที่จัดขึ้นโดย
กลุ่ม CEF-71 หากขาดตกบกพร่องผิดพลาดประการใด ผมขออภัยมา
ณ.ที่นี้ด้วยนะคับ ขอบคุณทุกคนมากคับ ถ้าจะให้ไล่ชื่อรายคน ผมจำไม่ได้555
แต่ไอชื่อคนที่ไม่มา ผมจำแม่นคับ เดี๋ยวจะชี้แจงด้านล่าง
และงานนี้ จะสำเร็จลุล่วงด้วยดีไม่ได้เลย ถ้าขาดน้อง 3 คนนี้
ขอบคุณน้องเม ที่มาดูสถานที่จัดงานเป็นเพื่อนและถ่ายรูปทำแผนที่สถานที่ให้
ขอบคุณน้องบอล ที่มาดูสถานที่เป็นเพื่อนและช่วยออกความคิดเห็นทั้ง
ช่วยดูแลเรื่องโต๊ะทั้งก่อนงานเริ่มจนงานเริ่ม
และน้องคนนี้ ต้องขอบคุณมากๆ น้องแจะ ที่มาดูสถานที่เป็นเพื่อน รวมทั้งช่วยทำทุกอย่าง ขอบคุณจิงๆคับ
โอกาสหน้า รับรองคับ จะทำให้ดีกว่านี้ จะครบวงจรกว่านี้ ขอบคุณคับ

ไอเจ๊แนน ไอพี่กอล์ฟ ไอต้นฟักทอง จำไว้นะ ไม่มานะ จำไว้
ช่วยออกความคิดเห็นช่วยตัดสินใจและ

ขอบคุณพี่ๆ-น้องๆทุกๆคนที่ทำให้งานนี้สนุกสนาน
ร่าเริง-หัวเราะ-ร้องไห้-อวกแตก กันเป็นแถวๆ

ผม ตัวแทน และ ประธานกลุ่ม CEF-71 ต้องขอขอบคุณพี่น้องทุกท่าน
ที่ให้ความร่วมมือ มางานมิตติ้งของ CEFIRO-THAILAND ที่จัดขึ้นโดย
กลุ่ม CEF-71 หากขาดตกบกพร่องผิดพลาดประการใด ผมขออภัยมา
ณ.ที่นี้ด้วยนะคับ ขอบคุณทุกคนมากคับ ถ้าจะให้ไล่ชื่อรายคน ผมจำไม่ได้555
แต่ไอชื่อคนที่ไม่มา ผมจำแม่นคับ เดี๋ยวจะชี้แจงด้านล่าง
และงานนี้ จะสำเร็จลุล่วงด้วยดีไม่ได้เลย ถ้าขาดน้อง 3 คนนี้
ขอบคุณน้องเม ที่มาดูสถานที่จัดงานเป็นเพื่อนและถ่ายรูปทำแผนที่สถานที่ให้
ขอบคุณน้องบอล ที่มาดูสถานที่เป็นเพื่อนและช่วยออกความคิดเห็นทั้ง
ช่วยดูแลเรื่องโต๊ะทั้งก่อนงานเริ่มจนงานเริ่ม
และน้องคนนี้ ต้องขอบคุณมากๆ น้องแจะ ที่มาดูสถานที่เป็นเพื่อน รวมทั้งช่วยทำทุกอย่าง ขอบคุณจิงๆคับ
โอกาสหน้า รับรองคับ จะทำให้ดีกว่านี้ จะครบวงจรกว่านี้ ขอบคุณคับ

ไอเจ๊แนน ไอพี่กอล์ฟ ไอต้นฟักทอง จำไว้นะ ไม่มานะ จำไว้
ช่วยออกความคิดเห็นช่วยตัดสินใจและ

ผมอยากได้ เพลงน้องพลับ ที่พี่เอามาทำใหม่อ่ะครับ

เห็นพี่ๆน้องๆในงานชอบกันทั้งนั้น

จะเอาไว้เปิดประกอบในงาน 6 ปี ดีมั๊ย :coolly-0010:

ขอขอบคุณพี่ๆ cef-71 และพี่ๆน้องๆทุกท่านที่มาร่วมงานกันอย่างอบอุ่นทีเดียว

ถ้ามีแต่ผู้ทำงาน ไม่มีผู้ที่มากร่วมงานอย่างพี่น้องทั้งหลาย งานดีดีแบบนี้ก็คงเกิดขึ้นไมได้หรอกครับ

ขอบคุณจากใจ คณะทำงาน Cefiro-Thailand

วันงานบอกไปแล้วนะ...พูดคำเดียวไม่เคยผิดหวัง...

ขอบคุณอีกทีคับ 5555 ส่วนเรื่องเพลงของน้องพลับ กูนึก กูยังขำเองเลย
โอย ร้องไปได้ 555555

อุตส่าห์รีบกินรีบเมา จะได้ไม่เจ็บ งานนี้มีร้องไห้ด้วยเหรอ สงสัยกลับไปก่อนเลยอดดูลิบซิ้งเลย

ขอบคุณด้วยครับ ...

ขอบคุณทุกๆ คนนะครับ ที่ดูแล เมในคืนนั้น ...

ตามกำหนดการ คือ เมา เฮฮา แล้วก็หลับ ...

แต่ไหง มันเป็นเมา เฮฮา ร้องไห้ อวก และก็หมดสติ ก็ไม่รู้ ...

ขอบคุณจากใจจริงครับ ...

ปล. ไม่มีประเด็นอะไรครับ แต่ร้องไห้ทำไม ไม่เข้าใจตัวเอง ... -*-

ขอบคุณทุกๆคนครับ เสียดายกลับก่อนไม่ได้ฟังเพลงน้องพลับ

ขอบคุณด้วยครับ ...

ขอบคุณทุกๆ คนนะครับ ที่ดูแล เมในคืนนั้น ...

ตามกำหนดการ คือ เมา เฮฮา แล้วก็หลับ ...

แต่ไหง มันเป็นเมา เฮฮา ร้องไห้ อวก และก็หมดสติ ก็ไม่รู้ ...

ขอบคุณจากใจจริงครับ ...

ปล. ไม่มีประเด็นอะไรครับ แต่ร้องไห้ทำไม ไม่เข้าใจตัวเอง ... -*-

เออ ข้องใจด้วยคน ว่าเมจะร้องไห้ทำไป... น้องเขาก็ยังอยู่ไม่ใช่เหรอ..

ขอบคุณ 71 ด้วยครับ

71 จัดมันสนุก ฮา สุดๆๆไปเลย

อบอุ่น เป็นกันเองมากๆๆเลย เพื่อนๆๆพี่ๆๆเป็นกันเองมาก ทั้งที่รู้จักไม่รู้จัก ชอบๆๆมากๆๆเลย มีงานที่ไหนมีโฮกาศจะไปร่วมด้วยทุกที่ ขอให้บอก อิอิ

ปล.ครั้งนี้น้องต้องขอโทษด้วย ที่ไปไม่ได้.......... ครั้งหน้าไม่พาด

ตราวหน้านะ คงต้องทำ slide ไปพรีเซ้นต์ที่เดียวเลยว่า แตงโมคืออะไร แมร่มถามทุกคนเลย :coolly-0008::coolly-0008:

:coolly-0041:เสียดายไม่ได้ไป:coolly-0041:

71 จัดมันสนุก ฮา สุดๆๆไปเลย

อบอุ่น เป็นกันเองมากๆๆเลย เพื่อนๆๆพี่ๆๆเป็นกันเองมาก ทั้งที่รู้จักไม่รู้จัก ชอบๆๆมากๆๆเลย มีงานที่ไหนมีโฮกาศจะไปร่วมด้วยทุกที่ ขอให้บอก อิอิ

ปล.ครั้งนี้น้องต้องขอโทษด้วย ที่ไปไม่ได้.......... ครั้งหน้าไม่พาด
มุขนี่....ใครเป็นคนเริ่มหว่า...เห็นหลายงานแระ:coolly-0020:
ปล. เสียดายผมไปถึงช้า ...กลับกันหมดแล้ว
:coolly-0026:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน