กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ CEF-71 ขอขอบคุณ +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
หูย จารย์บิ๊ก

อย่าเคืองเดะ

ไม่สบายพึ่งหายเนี่ย

เป็นไข้หวัด ถ้าไป ก็ไปติดในงาน อะ ล้อเล่น

จิง ๆ แล้ว สังขารไม่ไหว

จิง ๆ นะ

ตอนแรกคิดว่าน่าจะหายทัน ตอนไอโอ๊ตรถเหลืองโทรมาถามทาง ยังว่าจะตามไปเลย

แต่สุดท้าย ก็ไม่ไหว เวียนหัวแสรดด

กระผมต้องขอยอมรับผิดทุกประการ ดูแลตัวเองไม่ดีเอง

ยินดีช่วยเหลืองานชมรมทุกอย่างถ้าได้รับมอบหมายคับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

สนุกดีเสียดายที่ต้องรีบกลับก่อน วีซ่าขาดกลางงาน :coolly-0011:

ขอขอบคุณงานมันส์ เช่นกันครับ

ต่อจากนี้ไปขอสัญญาว่าจะไม่ยอมพลาด

งานแบบว่า ฮา ๆแบบ มันส์ อีกแน่นอน
พี่ๆลายเซนต์ เวปมันผิดอ้ะ :coolly-0010:

จีบ ญ ทั้งที ตัวสั่น เสียงสั่น ขอเบอร์เค้า ยังมือสั่นอีก โถ โถ โถ พี่กู

เอ่อ อันนี้เฟริม ขอเบอร์แต่มือสั่นนี่ถ้าจับสั่นได้นะ หุหุหุหุ

ไม่อ้างโว๊ยจนจริง ๆ ทั้งตัวไม่มีเงินสักบาทช่วงนี้ทะเลาะกะเงินในกระเป๋าตัวเองอยู่
อย่าให้กรูเห็นไปรับเมียที่บางนานะเมิ๊งงงง

สนุกมาเลยพี่ เสียอย่างเด่ว ไม่เมา อิอิ

ปล.น้าบิ๊ก สนใจออกเทปไหม ..

หนุกหนาน หนุกหนาน พี่ๆ น่าร้ากกานทุกคนเลยค้าบ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำต่างๆ สำหรับน้องใหม่น๊า...

พี่บิ๊ก หัวนุ๊กหอมจิงปะ คิคิ
พี่ออย ขอบคุณสำหรับทุกอย่างนะคับ
พี่จูซ ขอบคุณเช่นกัน
พี่เอก หระรีรอแอร์โฟ อยู่น๊า...หุหุ
พี่โด ขอรูปน้องด้วย ส่งเมวมา..55+
พี่โอ๊ต..เล็กหรือกลางไม่แน่จัย ที่ไม่ใช่รถเลม่อนอะ ขอบคุณค่ะที่ตักอาหารให้น้องตลอดเลย
พี่แจะ ขอบคุณที่เปนห่วงน้องตลอดเวลา...พี่สาวที่น่ารัก
และอีกหลายๆท่านที่มะด้ายกล่าวถึง เพราะว่าเยอะ จำม่ายหมด 5555+

แต่ยังไงก้ออบอุ่นตลอดงาน ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ

ปล. งาน 6 ปีเจอกันแน่...ฮี่ๆ

ขอบคุณสมาชิก71 สนุกด้วยเสียวด้วย อิอิ

สนุกมาก แต่ต้องกลับก่อน งานมันเข้าคับพี่น้อง ไม่อยากกลับแต่ก้อต้องกลับคับ เสียดายจริง ๆๆๆ คับ
โอกาสหน้ามีอีก จะอยู่ยันจบงานเลยคับ

หนุกหนาน หนุกหนาน พี่ๆ น่าร้ากกานทุกคนเลยค้าบ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำต่างๆ สำหรับน้องใหม่น๊า...

พี่ออย ขอบคุณสำหรับทุกอย่างนะคับ
พี่เอก หระรีรอแอร์โฟ อยู่น๊า...หุหุ
พี่โด ขอรูปน้องด้วย ส่งเมวมา..55+
พี่โอ๊ต..เล็กหรือกลางไม่แน่จัย ที่ไม่ใช่รถเลม่อนอะ ขอบคุณค่ะที่ตักอาหารให้น้องตลอดเลย
พี่แจะ ขอบคุณที่เปนห่วงน้องตลอดเวลา...พี่สาวที่น่ารัก
และอีกหลายๆท่านที่มะด้ายกล่าวถึง เพราะว่าเยอะ จำม่ายหมด 5555+

แต่ยังไงก้ออบอุ่นตลอดงาน ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ

หัวหอมมากๆ....อยากจะกลืนกินเธอทั้งตัว ไม่อยากเหลือไว้ให้ใครได้กลิ่น
5555 ชื่อพี่มาคนแรกเลยนะ....อายเค้า

หัวหอมมากๆ....อยากจะกลืนกินเธอทั้งตัว ไม่อยากเหลือไว้ให้ใครได้กลิ่น
5555 ชื่อพี่มาคนแรกเลยนะ....อายเค้า
แหม พ่อขุนตะไลซาตาน เสต็ปมาเลยนะ

เอ่อออ ..
โก้ฝากบอกว่า โก้ผิดเอง ที่เลือกเพลงน้องพับให้"พี่ยัด"ร้อง คำร้องเลยออกมาเปนเช่นที่ได้ยินกัน:coolly-0046:

บิ๊ก... พี่ขอคารวะเป็นอาจารย์ เรื่องจีบหญิงเลยแล้วกันวะ...

หึ ๆ ติดใจงานมิตติ้งแล้วใช่ม่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน