กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ CEF-71 ขอขอบคุณ +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ขอบคุณด้วยครับ ...

ขอบคุณทุกๆ คนนะครับ ที่ดูแล เมในคืนนั้น ...

ตามกำหนดการ คือ เมา เฮฮา แล้วก็หลับ ...

แต่ไหง มันเป็นเมา เฮฮา ร้องไห้ อวก และก็หมดสติ ก็ไม่รู้ ...

ขอบคุณจากใจจริงครับ ...

ปล. ไม่มีประเด็นอะไรครับ แต่ร้องไห้ทำไม ไม่เข้าใจตัวเอง ... -*-

พี่โต้ เยี่ยวใส่ขา รู้ไหมเนี่ย เหอ เหอ

ตราวหน้านะ คงต้องทำ slide ไปพรีเซ้นต์ที่เดียวเลยว่า แตงโมคืออะไร แมร่มถามทุกคนเลย :coolly-0008::coolly-0008:

แต่ผมไม่ได้ถามนะ.... ได้ยินมานานแล้ว แต่เพิ่งได้เจอกับพี่เอก ก็รอบนี้แหละ
ก็เลยได้รู้จักเจ้าของตำนานตัวจริง และเดินได้อยู่

วะ.วะ.วะ....ว้าวววววววววว..

แต่ผมไม่ได้ถามนะ.... ได้ยินมานานแล้ว แต่เพิ่งได้เจอกับพี่เอก ก็รอบนี้แหละ
ก็เลยได้รู้จักเจ้าของตำนานตัวจริง และเดินได้อยู่

พี่ก็เรียกได้ว่าเป็นตำนานอีกหน้ามั๊งครับ

จีบ โจ่ง แจ้งงง :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

แล้วพี่ล่ะ ตามเรื่องถึงไหนแล้ว 555+

ขอขอบคุณงานมันส์ เช่นกันครับ

ต่อจากนี้ไปขอสัญญาว่าจะไม่ยอมพลาด

งานแบบว่า ฮา ๆแบบ มันส์ อีกแน่นอน

จีบ ญ ทั้งที ตัวสั่น เสียงสั่น ขอเบอร์เค้า ยังมือสั่นอีก โถ โถ โถ พี่กู

ตราวหน้านะ คงต้องทำ slide ไปพรีเซ้นต์ที่เดียวเลยว่า แตงโมคืออะไร แมร่มถามทุกคนเลย :coolly-0008::coolly-0008:

เอาน่ะ แล้วไปแล้ว คราวนี้ถึงตาไอโต้เค้าแล้ว...

งานสนุกมากพี่ ไม่มีเมา เมาไม่ทัน:coolly-0027:

เพราะ คิดไรไม่ออก บอกแจะ --" ทั้งนั้นเลย

Ps: คุณครูคับ คุณครูคับ

ผมมีเรื่องจะปรึกษาคุณครูคับ

...........ถ้าผมจับนมคุณครูแล้วคุณครูจะว่าไม๊คับ

มันมีจับอย่างอื่นด้วยอ่ะ แต่หนูไม่ควรโพสใช่ไม๊พี่ 55++ :coolly-0046:

Ps: ไอพี่ทิด เสื้อเหท็นมาก ไอบร้า :coolly-0014:

งานสนุกแต่ไม่ได้ไป ช่วงนี้มีปัญหากะการเงินงดครื้นเครงและออกไปไกลว่ะ
ไม่ใช่ไม่อยากไปแต่เงินไม่มี สรุปกรูจนมากตอนนี้

งานสนุกแต่ไม่ได้ไป ช่วงนี้มีปัญหากะการเงินงดครื้นเครงและออกไปไกลว่ะ
ไม่ใช่ไม่อยากไปแต่เงินไม่มี สรุปกรูจนมากตอนนี้
ข้ออ้างอย่างนี้......หึ

ขอขอบคุณงานมันส์ เช่นกันครับ

ต่อจากนี้ไปขอสัญญาว่าจะไม่ยอมพลาด

งานแบบว่า ฮา ๆแบบ มันส์ อีกแน่นอน

ยินดีครับ.
เออ.ขอบคุณน้องชาย ประธานกลุ่ม 71 เช่นกันที่จัดงานดูงั้นๆ แต่สนุกมากมายจนบรรยายไม่ถูกเลย เพราะพี่จำไรไม่ได้...อ่ะ

พี่ก็เรียกได้ว่าเป็นตำนานอีกหน้ามั๊งครับ

จีบ โจ่ง แจ้งงง :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

แล้วพี่ล่ะ ตามเรื่องถึงไหนแล้ว 555+

จีบ ญ ทั้งที ตัวสั่น เสียงสั่น ขอเบอร์เค้า ยังมือสั่นอีก โถ โถ โถ พี่กู

ก็จริงใจอ่ะ !
เขร้.... ใครจะไปคิดว่าจะดังขนาดนี้..

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
งานสนุกมากพี่ ไม่มีเมา เมาไม่ทัน:coolly-0027:

เพราะ คิดไรไม่ออก บอกแจะ --" ทั้งนั้นเลย

Ps: คุณครูคับ คุณครูคับ

ผมมีเรื่องจะปรึกษาคุณครูคับ

...........ถ้าผมจับนมคุณครูแล้วคุณครูจะว่าไม๊คับ

มันมีจับอย่างอื่นด้วยอ่ะ แต่หนูไม่ควรโพสใช่ไม๊พี่ 55++ :coolly-0046:

Ps: ไอพี่ทิด เสื้อเหท็นมาก ไอบร้า :coolly-0014:

ตอนแรกว่าจะเปลี่ยนเตรียมมาในรถ

แต่!....

แดกเหล้าก่อนดีก่า 5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน