กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cefiro-chiang mai แอ่วดอย ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31408
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

CEF เชียงใหม่ ม๊ะได้ติดต่อมาเลย 5555+

เลยต้องออกปัยร่อนเอง ฮ่าฮ่าฮ่า...

ร้านมันเหมือน fine thanks แต่คงไม่ใช่เพราะป้ายไฟไม่มีชื่อนี้
เด๊ก รานนี้ ดีทุกคน น่ารักทุกคน บริการดีมากครับ

สวยมากทุกคันเลย โดยเฉพาะ กท 394 สภาพเดิมหรือเปล่า ยัง 12 v หรือ 24 v ช่วงล่างเป็น อย่างไร ของผมเปลี่ยน เป็น Kayaba แล้วยังแข็งอยู่เลย จะทำอย่างไรดี

ร้านมันเหมือน fine thanks แต่คงไม่ใช่เพราะป้ายไฟไม่มีชื่อนี้
เด๊ก รานนี้ ดีทุกคน น่ารักทุกคน บริการดีมากครับ

:coolly-0010:
ก็ ไฟน์แต๊งค์ ริมคลองชลประทาน น่านแหละจร้า.....
เพราะน้องๆ สูง ยาว ขาว ดี เจ้าของร้าน เฮือนสถาปนิก แถวถนนไฮเวย์
ชวนป๋า มานั่งดูเด็กเสริฟ์ ที่นี่แหละ เอิ๊กๆๆๆ

คนตามรูปนี่ พี่โด่งป่ะครับ 555 ใครเจอวาน บอกให้ติดต่อโอ๊ดด้วยครับ น้องโอ๊ด คิดถึง:coolly-0033:

ไฟล์แนบ

42.2 KB · อ่าน: 47
พรุ่งนี้จะขึ้นไปเชียงใหม่แล้วครับจะเจอเซฟใครในเชียงใหม่ไหมเนี่ย
กระทู้หล่นมาไกลเชียงใหม่อยู่กันไหมครับหรือว่า...ไม่ว่างเข้าเวป
ยังงัยผมเจอเซฟเชียงใหม่จะแอบถ่ายรูปมาฝาก...:coolly-0003:

จะหนีไปวันศุกร์นี้ครับ ไม่รู้ว่ารถจะไหวมั๊ย แต่คิดว่าไหวครับ เผื่อมีอะไรขึ้นมาติดต่อพี่น้องท่านใดได้บ้างครับ
ขอบคุณครับ

attachment.php

เห็นป้ายคลับแล้วชื่นใจครับ ยังใช้กันอยู่สภาพก็ใหม่ แสดงว่าเก็บไว้อย่างดี สิ่งเดียวที่พี่ให้ไว้เป็นของขวัญวันปีใหม่ ไม่ได้เจอกันมา 2 ปี คิดถึงทุกคนเลย ..ปีใหม่ปีนี้ขึ้นไปแน่นอน ครับ..แล้วเจอกันน่ะครับ

มีโครงการจะไปแอ่วเหนืออยู่ก่อนไปคงต้องเข้ามาจดเบอร์โทรฯไว้เผื่อฉุกเฉินมั่งคับ