กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^~^ HaPpY BiRtH DaY P/'/LeKky 323 ^~^

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311123
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่เล็ก ขอให้่สุขภาพแข็งแรง
การงานราบรื่น ดวงมีแต่เฮงนะคร๊า

มีความสุขมากๆๆๆๆๆ นะคะ

สุขสันต์วันเกิดคร้า....

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่....:coolly-0032:
<!-- / message --><!-- sig -->
<!-- / message --><!-- sig -->

ขอบคุณ แป๋ม, บอล 870, น้องขวัญ, น้องต๋อง สำหรับคำอวยพรครับ

H.B.D. ย้อนหลังคับ ขอให้เจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงาน
กิ๊กเยอะๆเด็กเยอะๆเ-ยเยอะๆเพื่อนเยอะๆ..................

ขอให้แข็ง-แรง มีงานมีการทำเร็วๆ จะได้มีเงินเอาไว้เลี้ยงหญิง นะเพ๊
ร่ำรวยย ยังเฮียยยได้อีก ยังเฮี๊ยได้อีก...จุ๊กกรู๊

ขอบคุณ A31876, น้าเก่ง 614, เสี่ยอั๋น นักล้วง, จ๊อด 997, นู๋โอมมี่, พี่ทิด, ต้น 924 สำหรับคำอวยพรครับ<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_504163", true); </SCRIPT]​

เอา เอา สุขสันต์วันเกิดคับ 55555... ร่ำๆรวยๆ...

ปล.แต่คนตั้งกระทู้นี่ใครคับ..

:coolly-0046: คนตั้งกาทู้ ใครหรอ....

อยากรู้จัง
ใครหนอ

นั่นสิครับป๋ายศ
ผมก็อยากรู้เหมือนกันครับ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

โอวว...จ๊อด ป๋าโจ้ตะหาก มุขป่าวเนี่ย

จุดกันใหญ่นะ
งานงอกไปตั้งแต่มะคืนแร้ว :coolly-0006: ขอบคุณครับ
ซึ้ง :coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน