กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^~^ HaPpY BiRtH DaY P/'/LeKky 323 ^~^

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311123
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกันครับพี่

อันนี้วันเกิดไม่ใช่รึพี่บิ๊ก

มันไม่ใช่วันแต่งงานนะ
เออ กูลืมไป เห็นเค้ารักกัน เลยเคลิ้ม
ว่าแต่ ทำตัวดีๆล่ะ เจ้าสาว อย่าให้เจ้าบ่าว
เค้าเสียใจ เลิกล่อง เลิกร่อนได้แล้ว

เออ กูลืมไป เห็นเค้ารักกัน เลยเคลิ้ม
ว่าแต่ ทำตัวดีๆล่ะ เจ้าสาว อย่าให้เจ้าบ่าว
เค้าเสียใจ เลิกล่อง เลิกร่อนได้แล้ว
เออ..เจ้าบ่าวด้วยทำตัวดีๆนะ เคลิ้มตาม ........555

ขอให้คนที่หัวหินรักและหลงหัวปั๊กหัวปั๊ม:coolly-0010:

สุขกระสันต์ วันเกิดคราบ ขอให้ยาว (อายุ) ขอให้ใหญ่ (บารมี)

A31323, A311123*
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

สนุกกานใหญ่เลย :coolly-0002:
ท่าทางจะไม่สบายหนักมากน่ะวันนั้นอ่ะ สมองเลยเอ๋อๆ เพี้ยนๆ ถึงขนาดจำเจ้าสาวของพี่เล็กผิดคน เฮ้อออออน่าสงสารจิงๆเลย เปงเอามากน่ะ:coolly-0010:
*ระวังจะจำเจ้าสาวของตัวเองไม่ได้ด้วยหล่ะ เด๋วจะไปขี้ตู่เอาเจ้าสาวคนอื่นมาเปงของตัวเอง
:coolly-0028:

:coolly-0033:
ขอบคุณท่านรองบอล & น้าโต๊ด สำหรับคำอวยพรครับ

ปล. ตกลงคนตั้งกระทู้เป็นใครหรอครับ อยากรู้ด้วยคน:coolly-0043:

HBD/'/ คับพี่เล็ก

ขอให้มีความสุขมากๆๆคับ ละก้อกิจการงาน รุ่งเรืองคับพี่:coolly-0044:

เด๊ยวจัดสาวคนให่ให้อีกคน hbd2u คัฟ

ขอบคุงง้าบบ

แต่หาเองดีกว่า หาให้แต่ละคน ดีๆทั้งน้านนนนน:coolly-0025:

จัดให้คนเดียวไม่พอหรอกม้างพี่ต้าร์ พี่เล็กเค้าชอบของแปลก:coolly-0028:

แปลกอย่างเก๋รึป่าวนะ:coolly-0002:

ขอบคุงง้าบบ

แต่หาเองดีกว่า หาให้แต่ละคน ดีๆทั้งน้านนนนน:coolly-0025:

แปลกอย่างเก๋รึป่าวนะ:coolly-0002:[/CENTER]
นู๋ยังแปลกม่ะพอหรอก ต้องที่หัวหินนู้น ทั้งเค็ม ทั้งแปลก:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน