กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HBD ป๋าลองประธานชมรม ฯ พี่ชายที่แสนดีของCef-thai

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31563
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
HBD. ครับ

มีความสุขมาก ๆนะครับป๋า

น้องชายคนนี้รักและเคารพป๋าเหมือนเดิม แม้ช่วงหลังผมไม่ค่อยได้เจอกันเท่าไหร่

คิดถึงป๋านะครับ สุขสันต์วันเกิดครับ :coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

HBD ค่ะป๋า...

ขอให้มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง เป็นที่รักของน้องๆ ทุกคนตลอดไปค่ะ ..
.:coolly-0033:

มาอวยพรไม่ช้าไปใช่มั้ยครับ ป๋า

ขอให้ป๋ามีความสุข สุขภาพแข็งโป๊ก เรี่ยวแรงเหมือนม้าพยศ เตะปีบแตก เงินทองไหลมาเทมา มีโชคมีลาภ บริจากของในโกดังให้น้องๆบ้างนะ คิคิ

ขอให้พี่ลอง (ป๋าลอง) มีฟามสุข มากมาย พร้อมฝูงปลาโลมาที่ทะยอยกันเข้ามาว่ายเวียนวนอยู่ตั้งแต่ประตูหน้าบ้าน ยันห้องครัวทุกค่ำคืน ฮ่าฮ่าฮ่า

มีความสุขมากๆ นะเฮีย

ไฟล์แนบ

65.4 KB · อ่าน: 49
HBD มีความสุขมากๆนะครับพี่ชายที่แสนดี ขอให้ร่ำรวยๆ ยิ่งๆขึ้นไปนะครับ สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับ....:coolly-0044:

HAPPY BIRTHDAY ป๋าลอง ขอให้พี่สุขภาพแข็งแรง มีความสุขทุกๆๆวัน

ขอบคุณพี่น้องอีกรอบครับ..วันคล้ายวันเกิดผมมักจะเข้าวัดไปทำบุญ ไม่เคยจัดงานเลี้ยงสังสรรค์ใดๆ เลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน