กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รถโดนชนมาครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย mayom makham
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
M

mayom makham

:cry: :cry: :cry: :cry: มีใครพอจะทราบมั่งครับว่าที่ซ่อมสีดีๆและถูกๆที่ไหนบ้างคับพอดีโดนมาตั้งแต่ประตูหน้าจนถึงล้อหลังเลยครับ:cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

อยู่แถวไหน ก็พยายามซ่อมแถวนั้นอ่ะครับ จะได้วิ่งไปดูรถในระหว่างซ่อมได้สะดวก มีจุดใดสิ่งไหนที่ไม่พอใจก็ให้ช่างเค๊าปรับแก้ได้ทันทีในขณะที่ยังทำอยู่...

ถูกและดีมักจะเป็นของที่ขนานกันตลอดเวลาครับ ไม่บรรจบกันเสียทีเชื่อผมดิ

แต่อย่างข้างบนว่า(a31418)ทำใกล้บ้านก็ดีครับจะได้เข้าไปสอดส่องได้เรื่อย ๆ แต่ถ้าไม่มีเวลาเลยจิง ๆ มันก็มีบางที่ครับ เราไม่ต้องไปเลย นาน ๆ ทีไปดู
เค้าดูแลรถเราให้อย่างดี...แต่มันจะสวนทางเรื่องถูกและดีนะสิ

สุดท้ายของให้รถทำสีมาสวยกว่าเดิมครับ....(สวยเหมือนเดิมมันน้อยไป)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน