กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^_^ บ้านของ Cefiro - Hua-Hin และจังหวัดใกล้เคียงเข้ามารายงานตัวด้วย ก๊าบบบ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31811
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31811

พ่อให้แรง แม่ให้เร็ว
Cefiro-Thailand Members
พอดีไปหัวหินบ่อยและเห็นขับอยู่หลายคันเลย
ถ้าไงไปเที่ยวกานนน :biggrin: :smile: :smile: :biggrin:

Re: มี ใ ค ร ขั บ อ ยู่ แ ถ ว หั ว หิ น บ้ า ง ค ะ

เจ้โจ้ อยู่หัวหินขอรับ

ส่วนตัวกระผม ไปเดือนละครั้ง

ฮิ้ว...ตอบคนแรก

Re: มี ใ ค ร ขั บ อ ยู่ แ ถ ว หั ว หิ น บ้ า ง ค ะ

1 คันคับหัวหินด้วย เสาร์นี้ว่าจะไปนะ ยังไม่แน่ ว่าจะไปแย่รังเกย์หน่อย อิอิ

พรุ่งนี้จะไปกินหมูกะทะ ตรงบ่อนไก่อ่ะค่ะ เมื่อวานกินอร่อยดี พรุ่งนี้เลยจะพาเพื่อนไปกิน
พอดีเรียนที่ศิลปากร ตรงเส้นบายพาสอ่ะค่ะ เลยเข้าหัวหินประจำ กลับบ้านที่ กทม ก้อบ่อย แต่ค่าน้ำมัน อ่อนใจเลย:cry:

แก๊สสิครับน้องสาว จะรออะไรอยู่

แก๊สสิครับน้องสาว จะรออะไรอยู่
พ่อไม่ให้ติดอ่า มีการบอกว่า ก็อย่าขับไปไหนสิ อีกด้วยอ่ะ

:augenrollen: หึหึหึ

ล่องูป่าวหว่า..?!!!..........:verwirrt:

:wink: :smile: :biggrin:

ล่องูป่าวหว่า..?!!!..........:verwirrt:

:wink: :smile: :biggrin:
ป่าวอ่า
แค่ไม่ค่อยรู้เรื่องรถเท่าไหร่ เผื่อรถมีปัญหาอะไรจะได้ถามๆอ่า แค่เคยรถเสียกลางทางแล้วไม่อยาก เอ๋อคนเดียวอีกอ่ะค่ะ

ป่าวอ่า
แค่ไม่ค่อยรู้เรื่องรถเท่าไหร่ เผื่อรถมีปัญหาอะไรจะได้ถามๆอ่า แค่เคยรถเสียกลางทางแล้วไม่อยาก เอ๋อคนเดียวอีกอ่ะค่ะ
รถน้าวางเครื่องไรอ่ะคับ?.. :wink:

เครื่องเดิมค่ะ
ปล.ไม่ใช่น้าน้า:sweat:
12 รึ 24 วาล์วคับ?

ปล. ขออภัยคับ..แต่ป๋มเรียกทุกคนในนี้ว่าน้าซะจนชินแระ.... อิอิ..:wink:

12 รึ 24 วาล์วคับ?

ปล. ขออภัยคับ..แต่ป๋มเรียกทุกคนในนี้ว่าน้าซะจนชินแระ.... อิอิ..:wink:
อื้อ 12 อ่ะค่ะ

อื้อ 12 อ่ะค่ะ
55555....มีเพิ่อนแว๊วววววววววว...
12 วาล์วเหมือนกันค๊าบบบบบบบ.....:wink: :biggrin:

ปล. เลิกงานแระ...พรุ่งนี้เจอกานค๊าบ....บายยยยยย..:byebye: :brick:

55555....มีเพิ่อนแว๊วววววววววว...
12 วาล์วเหมือนกันค๊าบบบบบบบ.....:wink: :biggrin:

ปล. เลิกงานแระ...พรุ่งนี้เจอกานค๊าบ....บายยยยยย..:byebye: :brick:

ซะงั้นอ่ะ ที่มหาลัยมีงานเหมือนกัน ไปแระ บั้บบาย

มีอะไรก้อโทรหาได้ครับ พ่อชอบขโมยรถไป ประจวบบ่อยๆๆ

083-222-9933:biggrin:

มีอะไรก้อโทรหาได้ครับ พ่อชอบขโมยรถไป ประจวบบ่อยๆๆ

083-222-9933:biggrin:
เอ็งมาโพสต์เบอร์ทำไมเนี่ย
0817729909

ของหนูก็ 12V เหมือนกันนะค๊ะ!:sweet_kiss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน