กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กลุ่ม Cef@non Cefiro-Thailand นนทบุรี

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

อยากไปด้วยจังคราบพี่ แต่เลิกงาน 3ทุ่ม แล้วไม่รู้จะแว๊ปได้ไหมครับ อิอิ

ค่าตัวรอบเดินเบาของพี่อ๋อยก็ยังไม่ได้เอาเข้าไปให้เลยคราบ ช่วงนี้งานเยอะจิงๆ

เสียดายไม่ได้รู้จังพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ เซฟนนท์เลย

Re: กลุ่ม Cef@non ชมรม Cefiro-Thailand นนทบุรี

รีบๆๆมากันเร็วๆนะคร้าบบบบ

เพราะที่จอดต้องจอดบนทางสาธารณะ ซิ่งใช้ร่วมกับร้านในระแวกนั้นด้วยนะคร้าบบบ

ส่วนเรื่องอาหารการกิน ไม่ต้องห่วงนะคร้าบบบ จัดมาให้แบบเต็มกราฟ เรียกว่าล้นโต๊ะเลย

เจอกันๆๆๆๆๆๆ

จะจบกันแค่ร้านนี้ หรือจะไปต่อร้านไหน โปรดติดตามตอนต่อไปนะครับ
แอ๊ ๆ ๆ

ถึงบ้านกันยัง... เมามั้ยหล่ะ
ตกลง A31895 นี้ให้ Ban ตลอดชีวิตเลยใช่มั้ยครัยป๋า

ไม่ได้กินเค้กเลย เฮ่ออออ....เค้กชุดใหญ่ด้วย:coolly-0001:

ถึงบ้านกันยัง... เมามั้ยหล่ะ
ตกลง A31895 นี้ให้ Ban ตลอดชีวิตเลยใช่มั้ยครัยป๋า

ถึงบ้านจิบกาแฟ+บุหรี่ 1 ตัว อาบน้ำ นอน.555
ขอบคุณน้องๆ ที่ได้มีโอกาสเฮฮา..เช่นเดิม.โดยเฉพาะสมาชิกรุ่นแรกๆ ของ Cef@non มากันพร้อมหน้าพร้อมตาเชียว

ปล.เมื่อคืนน้องตี๋แม่มแปร้ดเลย ขับรถกลับยังงัยหว่า..ส่วนที่จะแบน.สงสารเค๊า..เออ.หรือว่าแบนซะเลยดีมั้ย..ความผิดทำตัวสนุกเกิ้นเจ้าภาพ..555

พอดีน้องรบกลับเลยต้องพากลับก่อนครับ แง๊ๆๆ อดกินเค้กเลย:coolly-0028:

ถึงบ้านจิบกาแฟ+บุหรี่ 1 ตัว อาบน้ำ นอน.555
ขอบคุณน้องๆ ที่ได้มีโอกาสเฮฮา..เช่นเดิม.โดยเฉพาะสมาชิกรุ่นแรกๆ ของ Cef@non มากันพร้อมหน้าพร้อมตาเชียว

ปล.เมื่อคืนน้องตี๋แม่มแปร้ดเลย ขับรถกลับยังงัยหว่า..ส่วนที่จะแบน.สงสารเค๊า..เออ.หรือว่าแบนซะเลยดีมั้ย..ความผิดทำตัวสนุกเกิ้นเจ้าภาพ..555

5555+ ตี๋มาเต็ม

แหม๋ เสียดาย จิง จิง....

ทำไมน้องแต๊กไม่มาโซนนี้บ้าง ทำไม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน