กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

การแจกจ่ายสติกเกอร์กับเสื้อชมรมครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] เออ.ขอโตด เป็นไข้เบรอนิดหน่อย.. A31870 ครับ [/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]
A31670 นี่มันเลขทิดเหน่งม่ะช่ายเหรอป๋า

พี่ ลอง คับ คือรหัสA31*** เขาได้กันอย่างไง
ส่วนสติ๊กเกอร์ ถ้ายากได้ต้องทำอย่างไง เสียค่าอะไรป่าวคับ
หรือต้องสมัครอะไรก่อนป่าวคับ

พี่ ลอง คับ คือรหัสA31*** เขาได้กันอย่างไง
ส่วนสติ๊กเกอร์ ถ้ายากได้ต้องทำอย่างไง เสียค่าอะไรป่าวคับ
หรือต้องสมัครอะไรก่อนป่าวคับ

ตามนี้ครับ ลองอ่านรายละเอียดดูครับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1353

ส่วนกิจกรรมชมรม 9 ธันวาคมนี้ที่เมืองทอง
หรือถ้าไม่ไกลมากมาสมัครที่บ้านพี่ก็ได้ครับอยู่แคราย นนทบุรี

สมาชิกที่สมัครใหม่และยังไม่ได้รับสติกเกอร์ชมรมกับเสื้อมาติดต่อขอรับได้ที่งานมอเตอร์เอ็กโปร เมืองทองธานี วันที่ 9 ธันวาคม 2551 ตั้งแต่เวลา 15.30 น.เป็นต้นไปครับ

อยากได้มั้ง..

ก็ต้องสมัครสมาชิกชมรมครับ ค่าใช้จ่าย 500.- รับสติกเกอร์+เสื้อโปโลสุดเท่ตัว และได้สิทธิการใช้งานในเว็ปแบบสมาชิกชมรมตลอดชีพ.

พี่ลองครับ ผม A31384 กระจกบานหน้าผมแตกแต่ใส่เรียบร้อยแล้ว
ขาดสติ๊กเกอร์ติดรถสัก 2 ชุด จัดให้ได้ไหมครับ
089-8998442 โจ้ครับ

ตัดเสร็จแล้วครับ 1 ชุดมารับได้เลยครับ

พี่ลองครับ ผม A31896 ยังไม่ได้รับเสื้อกับสติ๊กเกอร์ครับ
รบกวนพี่ช่วยดูให้ผมหน่อยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

พี่ลองครับ ผม A31896 ยังไม่ได้รับเสื้อกับสติ๊กเกอร์ครับ
รบกวนพี่ช่วยดูให้ผมหน่อยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

รับทราบครับ เสื้อกำลังตัดอยู่ นัดส่งของวันศุกร์นี้ครับ ถ้าได้รับแล้วจะส่งเลย ใจร่มๆ นะครับ รวมทั้งคนอื่นๆ ด้วยที่ยังไม่ได้รับ เด้วจะทะยอยส่งกันไป
เว้นผู้ที่อยู่ในพื้นที่ กทม.และปริมณฑล ขอให้มาติดต่อขอรับได้ที่งานมิตติ้งของชมรมครับ

เสื้อชมรมสั่งตัดอยู่นะครับ ตอนแรกนัดรับของวันนี้ โทรมาขอเลื่อนไปเป็นวันพฤหัสฯ 25 ธ.ค.51 ต้องขออภัยต่อสมาชิกที่ยังไม่ได้รับด้วยครับ

พี่ลองครับ ผม A31384 อยู่ลพบุรี อย่าลืมสติ๊กเกอร์ผมนะครับ
ที่สั่งไว้มี 1 ชุด กับครบรอบ 4 ปี โอนเงินให้แล้วนะครับ

พี่ลองครับ ผม A31384 อยู่ลพบุรี อย่าลืมสติ๊กเกอร์ผมนะครับ
ที่สั่งไว้มี 1 ชุด กับครบรอบ 4 ปี โอนเงินให้แล้วนะครับ

ไม่ลืมครับ เมื่อวันเสาร์ป๋ายสเอาสติกเกอร์มาให้แล้ว เด้วจะจัดส่งให้ครับ ขอเป็นวันอังคารนะเพราะพรุ่งนี้ติดงานสัมมนาทั้งวัน..
สำหรับสมาชิกท่านอื่นๆ ที่ยังไม่ได้รับเสื้อโดยเฉพาะสมาชิกที่มาสมัครในงาน Motor Expo เมืองทอง รอสักนิดครับเพราะผู้ที่รับตัดเสื้อตัดมาผิดแบบส่งไปแก้ไข นัดส่งของวันพฤหัสฯครับ:coolly-0034:

ผมหมายเลขสมาชิก A31 _425 ไม่เคยได้เสื้อครับ ไม่แน่ใจ่ว่า รุ่นนั้น เค้าไม่ให้เสื้อกันรึเปล่าครับ?

ผมหมายเลขสมาชิก A31 _425 ไม่เคยได้เสื้อครับ ไม่แน่ใจ่ว่า รุ่นนั้น เค้าไม่ให้เสื้อกันรึเปล่าครับ?
สมัครแบบไหนคั๊บ ถ้ารุ่น 4xx น่าจะเป็นแบบนี้นะ
250 ---> ได้สติ๊กเกอร์ www 2 ชุด / รหัส 2 ชุด / โลโก้เว็บ 1 ชุด
500 ---> ได้สติ๊กเกอร์ www 2 ชุด / รหัส 2 ชุด / โลโก้เว็บ 1 ชุด / เสื้อ 1 ตัว / เพลทชมรม 1 แผ่น

เพลทชมรม 1 แผ่น หน้าตามันเป็งยังไง:coolly-0043:

<!-- / message --><!-- sig --]

เด้วถ่ายรูปให้ดูครับ เมื่อก่อนมีแจกตอนสมัครสมาชิกอัตรา 500.- มายกเลิกไปตอนรหัส A31500 กว่าๆ เนื่องด้วยต้นทุนที่จัดทำสูงขึ้นครับ..